Hạng B2
4/10/11
244
32
28
ddtuyen nói:
@Sjw: Dạ cám ơn Bác. Em chưa có kinh nghiệm vụ này nên không biết.
Chúc mừng Bác có bộ ống nước mới! Mấy cái ống cao su coi vậy nhưng rất quang trọng.
Nằm đường như chơi. Mấy cái cổ dê zin hay hơn , vì nó duy trì lực xiết liên tục.
Xe Anh Thanh lúc trước bị tuộc , em nghĩ do xôi nước nên mới bị. Tuộc còn có cơ hội xiết lại.
Chứ bể ống coi như nằm luôn :D

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Em nghe bác Previado chơi nguyên cái sàn gỗ luôn, hiệu quả good ko bác, bác tự làm hay làm ở đâu có thể cho em xin chỉ giáo ko ạ

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
Em làm sàn nhôm Bác ơi! Nói chung cách nhiệt tốt, sạch sẽ, dể lau chùi.
Vật tư hết 4t ,còn công em tự làm nên ko biết tính bao nhiêu. Mất nữa ngày và 2 người.

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
tamtany nói:
flanker_c nói:
Em nghe bác Previado chơi nguyên cái sàn gỗ luôn, hiệu quả good ko bác, bác tự làm hay làm ở đâu có thể cho em xin chỉ giáo ko ạ
Ổng chơi nguyên cái sàn nhôm chớ không thèm gỗ đâu bác!
Previa 9X - Khổ vì yêu

Previa 9X - Khổ vì yêu

Vật tư hết 4 chai hả bác? Nhưng mà nhôm nó cách nhiệt được à? Nhôm của bác chọn có tính năng gì đặc biệt hok? Hay có mã số gì gì để tìm ko bác?

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
flanker_c nói:
tamtany nói:
flanker_c nói:
Previa 9X - Khổ vì yêu

Previa 9X - Khổ vì yêu

Vật tư hết 4 chai hả bác? Nhưng mà nhôm nó cách nhiệt được à? Nhôm của bác chọn có tính năng gì đặc biệt hok? Hay có mã số gì gì để tìm ko bác?
1
Bác cứ ra chổ bán nhôm nói bán cho loại nhôm lót sàn xe tăng là đúng à

Em dọt:D:D:D

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Đọc câu đầu tiên của bác CC tính bốc điện thoại lên gọi cho vựa phế liệu liền, ai dè cuộn xuống cuối trang thấy..... Chút xíu nữa em ăn đạn xe tăng òi...

Hạng B2
4/10/11
244
32
28
CHIEUCUONG nói:
flanker_c nói:
tamtany nói:
flanker_c nói:
Previa 9X - Khổ vì yêu

Previa 9X - Khổ vì yêu

1
Bác cứ ra chổ bán nhôm nói bán cho loại nhôm lót sàn xe tăng là đúng à

Bác nói nhôm nhám là họ biết à . Nhôm dẫn nhiệt ,chứ ko cách nhiệt. Cách nhiệt là do em dán lớp cách nhiệt 10ly sau tấm nhôm.:D

Em dọt:D:D:D