Tập Lái
16/6/15
3
2
3
27
vĩnh long
Tiết kiệm còn hơn con wave rsx fi của em nữa. Dữ thiệt. Mua con này về tiết kiệm cũng được kha khá tiền nhiên liệu!!:3danbanh:
:3dchientrung:

Hạng C
13/11/15
944
637
93
HoChiMinh city, Vietnam
Cảm ơn bài viết và Isuzu đã quảng bá thông tin này. Con số tiết kiệm rất ấn tượng, nhưng hơn thế nữa, điều này chứng minh Isuzu quan tâm và cải tiến động cơ để có mức tiết kiệm tiêu hao nhiên liệu tối đa cho người sử dụng, mang lại giá trị sử dụng/giá trị kinh tế cao. Đặc biệt điều này càng ý nghĩa khi tại VN, giá xăng/dầu có xu hướng tăng (+ 8000VND/lít cho lộ trình tăng phí BVMT). Khi giá xăng dầu ngày càng tăng (có thể lên mức 30K/lít) ==> tiết kiệm rất nhiều tiền cho người dùng, và trong trường hợp sử dụng 5-10 năm, ODO 200,000-300,000 KM lại càng thấy rõ con số khủng của sự tiết kiệm.
Săp tới, Isuzu cần tăng mức chuẩn khí thải lên mức Euro 4 (hiện tại Euro 2), giảm giá thành xe...để tăng cạnh tranh, nhiều xe đến với khách hàng Vn hơn

Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Dạ, cảm ơn Bác :D
Chắc trong bài viết có điểm nào em chưa hiểu, nhờ bác khai sáng ạ :D
PS: em buồn bản thân mình ah nghen, sao em lại không thể tiếp thu cái thể loại bài này chứ, em buồn quá :D,
sao em lái xe bao nhiêu năm rồi mà không đạt được TRÌNH của mấy ảnh lái :D
em khóc :D
Mình thì không có ý kiến về cmt khích tướng của bác, nhưng ý kiến của chủ thớt là khá khách quan và đúng. Bác không có trải nghiệm thực tế của chuyến vừa rồi, chỉ ngồi ở nhà mà đưa nhận định như vậy liệu có khách quan không? Bản thân mình đã trải nghiệm chuyến đi này, cũng như đang sử dụng Dmax. Xe mình Dmax 2.5, 244,4km tiêu hao gần 10l. Vài dòng chia sẻ. Thân

• Like
Reactions: Minhox and PTP3108
Hạng B1
12/11/15
89
61
18
46
Mình thì không có ý kiến về cmt khích tướng của bác, nhưng ý kiến của chủ thớt là khá khách quan và đúng. Bác không có trải nghiệm thực tế của chuyến vừa rồi, chỉ ngồi ở nhà mà đưa nhận định như vậy liệu có khách quan không? Bản thân mình đã trải nghiệm chuyến đi này, cũng như đang sử dụng Dmax. Xe mình Dmax 2.5, 244,4km tiêu hao gần 10l. Vài dòng chia sẻ. Thân
toàn dân bàn phím bác kể lễ làm gì.

Hạng B2
3/11/15
278
165
43

Bác khai sáng em chút :D, Chẳng lẽ bán xe hơi cũng áp dụng công nghệ ĐA CẤP :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Bác khai sáng em chút :D, Chẳng lẽ bán xe hơi cũng áp dụng công nghệ ĐA CẤP :D
Kỹ sư Tạch còn học sau em mấy khoá đó bác :D
Mình không phải trong chuyên môn oto nên cũng sao khai sáng bác được, và cũng chẳng quan tâm bác trước hay sao bác Tạch. Nếu bác có kiến thức, thiết nghĩ nên góp ý xây dựng khách quan, chứ sao lại cmt khích tướng ích kỷ như thế, và dù bác có giỏi về kĩ thuật oto đi chăng nữa, thì đó là những trải nghiệm thực tế, trong đó có mình. Vài dòng chia sẻ.

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Mình không phải trong chuyên môn oto nên cũng sao khai sáng bác được, và cũng chẳng quan tâm bác trước hay sao bác Tạch. Nếu bác có kiến thức, thiết nghĩ nên góp ý xây dựng khách quan, chứ sao lại cmt khích tướng ích kỷ như thế, và dù bác có giỏi về kĩ thuật oto đi chăng nữa, thì đó là những trải nghiệm thực tế, trong đó có mình. Vài dòng chia sẻ.
em có nói gì đâu mà bác quy chụp em thế :D
Thôi em đi ra, em tâm phục, khẩu phục rồi ah nghen :D