Hạng D
18/2/10
3.132
2.894
113
Túm lại là bác đúng, xxx sai
Nhưng ...
- nếu bác lấy biên bản thì bác thực sự đúng và xxx thực sự sai, ra biên bản rồi, đóng phạt rồi vẫn kiện được như thường !
- còn nếu bác ko lấy biên bản mà dùng bùa phép, thì bác sai và xxx đúng

Mà em đoán là bác chọn phương án 2, chia buồn cùng bác

G9. confirmed
Hạng C
9/4/11
650
121
43
48
anhtuanpro nói:
Túm lại là bác đúng, xxx sai
Nhưng ...
- nếu bác lấy biên bản thì bác thực sự đúng và xxx thực sự sai, ra biên bản rồi, đóng phạt rồi vẫn kiện được như thường !
- còn nếu bác ko lấy biên bản mà dùng bùa phép, thì bác sai và xxx đúng

Mà em đoán là bác chọn phương án 2, chia buồn cùng bác

Bác chụp ảnh cái biên bản dùm em nhé !

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Đã nói tốn 2 xị rồi thì làm gì có biên bản..................G9 ơi
Thôi thì cứ ăn chơi................dân chơi sợ gì mưa rơi.Huy mập ơi!
Tối 22-5. Anh đi trên đường P-V-Trị,về hướng cầu hang,mẹ bà nó , một thằng MÁT DA, quá xỉn luôn nó ủi ngay đầu con lươn ,cục bê tông quay 360 độ quẹt ngang xe mình trầy sơn móp nhẹ tè le luôn,lúc 10 giờ 20 tối.Đầu xe nó xụm luôn,anh có chụp hình lại,làm phiền phức mình quá,chờ xử lý tai nạn,hôm nay mới lấy xe ra đi tút được.Thật hết biết luôn,may mà mình trễ vài giây,lú đầu ra sớm chút là đấu đầu với nó rồi.Ghé anh cho xem hình.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/1/09
438
6
18
vantrung1957 nói:
Tối 22-5. Anh đi trên đường P-V-Trị,về hướng cầu hang,mẹ bà nó , một thằng MÁT DA, quá xỉn luôn nó ủi ngay đầu con lươn ,cục bê tông quay 360 độ quẹt ngang xe mình trầy sơn móp nhẹ tè le luôn,lúc 10 giờ 20 tối.Đầu xe nó xụm luôn,anh có chụp hình lại,làm phiền phức mình quá,chờ xử lý tai nạn,hôm nay mới lấy xe ra đi tút được.Thật hết biết luôn,may mà mình trễ vài giây,lú đầu ra sớm chút là đấu đầu với nó rồi.Ghé anh cho xem hình.

Chia buồn cùng bác, lên hình luôn đi bác !

Hạng C
18/11/07
949
905
93
Bác chạy xe mà thiếu tự tin dữ vậy, nhìn biển rõ ràng cho phép xe con chạy làn giữa sao không cãi?

natto nói:
Bác chạy xe mà thiếu tự tin dữ vậy, nhìn biển rõ ràng cho phép xe con chạy làn giữa sao không cãi?
Vấn đề của em kg phải không dám cãi mà thực sự cái biển báo nó nằm bên q. Thủ Đức, mà vừa qua cầu Bình Phước ló đầu vô q.12 là bị bụp liền, em kg biết khúc trên có biển báo cho phép kg nên nghe xxx nói biển báo đó chỉ áp dụng cho q. Thủ Đức em nghe cũng bùi tai. Khi làm luât xong rồi đi tiếp cứ qua giao lộ là thấy biển báo oto dc phép đi vào làn xe tải thì em rất tức.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
mấy xxx này lung tung quá....chẳng đồng bộ gì hết...ra đường cứ như đi đánh giặc...cứ me nhìn bảng báo cứ như canh chừng giặc ......cũng hết ngày....:mad::mad:

vantrung1957 nói:
Chia buồn cùng anh, chiều hôm qua em cũng bị 1 vụ, đi từ bãi gửi xe trong UB Phường 10 ra, bị 1 xe tải chạy lên ép em vô chửi nhặng xị lên "ông chạy xe thắng gấp như vậy bị người ta ủi đít thì đừng có than nha"..... Em chỉ biết nhe răng cười......... buồn. Lạ quá, 1 ngày bị 2 vụ, chẳng lẽ mình sai ??? :cool: