Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
Huymap nói:
Vấn đề của em kg phải không dám cãi mà thực sự cái biển báo nó nằm bên q. Thủ Đức, mà vừa qua cầu Bình Phước ló đầu vô q.12 là bị bụp liền, em kg biết khúc trên có biển báo cho phép kg nên nghe xxx nói biển báo đó chỉ áp dụng cho q. Thủ Đức em nghe cũng bùi tai. Khi làm luât xong rồi đi tiếp cứ qua giao lộ là thấy biển báo oto dc phép đi vào làn xe tải thì em rất tức.
Biển báo chỉ hết tác dụng khi có biển khác kế tiếp hoặc tới ngã 3 ngã tư tiếp chứ bác. Làm gì có vụ chỉ dành quận này quận nọ?

Hạng B2
15/3/10
435
36
28
C15B
Các bác cẩn thận, có đoạn có biển cho phép có đoạn không, rất dễ dính đạn

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
KHổ thân bác bị xxx chơi rùi. Hôm bữa iem đi suốt từ cầu vượt BP về đến ngã tư An Sương có xxx chỉ đứng nhìn chứ có thổi iem đâu, trước đây em toi ... 2 xị, hic.

USS confirmed
Hạng C
28/7/10
840
4
18
44
Sài Gòn
Lại là chuyện nhầm lẫn tổn hại anh em nữa rồi, xxx cố tính rồi. Những cái thay đổi thì xxx điều cập nhật hết chứ

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
Sao bác ko quay lại làm um lên xem bố nó cũng có dám hé răng nói 1 câu ko? ..hehe.. (VD bác quay lại rồi tiếp tục đi lane giữa, chờ nó kêu vào rồi xxx, ghi âm ... cho nó đi luôn)

Huymap nói:
natto nói:
Bác chạy xe mà thiếu tự tin dữ vậy, nhìn biển rõ ràng cho phép xe con chạy làn giữa sao không cãi?
Vấn đề của em kg phải không dám cãi mà thực sự cái biển báo nó nằm bên q. Thủ Đức, mà vừa qua cầu Bình Phước ló đầu vô q.12 là bị bụp liền, em kg biết khúc trên có biển báo cho phép kg nên nghe xxx nói biển báo đó chỉ áp dụng cho q. Thủ Đức em nghe cũng bùi tai. Khi làm luât xong rồi đi tiếp cứ qua giao lộ là thấy biển báo oto dc phép đi vào làn xe tải thì em rất tức.

Tập Lái
2/5/08
27
0
0
Huymap nói:
Báo đăng rồi nè các bác
Ngày hôm qua , 29/5/2011, từ AN SƯƠNG đến Tỉnh lộ 10 ,vẫn thấy bảng :lane giửa chỉ có xe khách và xe tải ( xe con phía trên ,hình như bị xoá ). Như vậy theo báo dân trí thì từ cầu Đồng nai đến ranh Long An mà .Báo đúng hay sai ?

Hạng B2
15/3/10
435
36
28
C15B
Qua cầu An Sương là không thấy cái bảng nào cho phép trộn làn

Hạng D
21/7/07
1.151
8.914
113
Mới đi bằng 2b trên QL1A hướng về An Sương đọan qua 2 ngã tư Lê Trọng Tấn đến Phan Văn Hớn: vẫn biển báo cũ ô tô con chỉ chạy 1 lane ngoài thôi.