Hạng D
25/2/11
1.765
1.424
113
47
nguyenba nói:
Huymap nói:
Báo đăng rồi nè các bác
Ngày hôm qua , 29/5/2011, từ AN SƯƠNG đến Tỉnh lộ 10 ,vẫn thấy bảng :lane giửa chỉ có xe khách và xe tải ( xe con phía trên ,hình như bị xoá ). Như vậy theo báo dân trí thì từ cầu Đồng nai đến ranh Long An mà .Báo đúng hay sai ?
Báo đúng.
Nhưng do chuẩn bị vật tư, nhân công chưa đủ nên các khu chưa làm kịp các đoạn trên.
Sẽ hoàn thành nhanh thôi mà.

Hạng C
4/12/06
579
15
18
Một bác đứng tuổi ăn bận lịch sự điều khiển xe vi phạm luật giao thông .
Cảnh sát thổi lại đòi phạt .
Sau một hồi năn nỉ không được , bác này thay đổi thái độ từ nhẹ nhàng khúm núm sang ...hách dịch :
- Chú thổi tui bất quá tui tốn tiền đóng phạt , còn tui mà thổi chú là....chú đi luôn đó .
Tay cảnh sát nhìn người vi phạm dò xét xong xuống giọng :
_ Thưa bác ! Bác công tác ở cơ quan nào ạ ! Sao nãy giờ bác không nói trước , em để bác đi khỏi mất thời gian ..
_ Tui đâu có công tác , tư tác gì đâu . Tui thồi kèn... đám ma . Tui thổi chú không đi luôn thì là gì ...

Hạng F
18/9/10
7.498
2.405
113
53
Sài gòn
tnvt01 nói:
Một bác đứng tuổi ăn bận lịch sự điều khiển xe vi phạm luật giao thông .
Cảnh sát thổi lại đòi phạt .
Sau một hồi năn nỉ không được , bác này thay đổi thái độ từ nhẹ nhàng khúm núm sang ...hách dịch :
- Chú thổi tui bất quá tui tốn tiền đóng phạt , còn tui mà thổi chú là....chú đi luôn đó .
Tay cảnh sát nhìn người vi phạm dò xét xong xuống giọng :
_ Thưa bác ! Bác công tác ở cơ quan nào ạ ! Sao nãy giờ bác không nói trước , em để bác đi khỏi mất thời gian ..
_ Tui đâu có công tác , tư tác gì đâu . Tui thồi kèn... đám ma . Tui thổi chú không đi luôn thì là gì ...