Các bác cho em hỏi QL1A đoạn qua Q.12 oto con có được đi vào làn xe tải không ? Em vừa qua cầu Bình Phước về hướng Q.12 thấy có biển báo oto con dc đi vào làn xe tải bèn chui vào thì bị thổi, CSGT giải thích với em là biển báo đó chỉ áp dụng cho Q. Thủ Đức mặc dù trên suốt đoạn đường QL1A qua Q.12 em thấy có rất nhiều biển báo oto con được đi vào làn xe tải. CSGT phạt em như vậy có đúng kg hở các bác ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/12/10
338
11
18
HCMC
Phạt đúng bác ơi.
Khúc từ Bình Phước về Q12 thì tải nhỏ được vào trong nhưng xe con không được lấn ra lane tải.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Mới đổi biển sáng nay mừ. Em đi từ Tô Ngọc Vân ra Sóng Thần thấy cắm biển mới hết rồi. Vậy là chú xxx chưa hay và bác bị phạt oan....

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Có cấm biển cho oto đi lane trong rồi bác ơi. Chắc xxx không thuộc bảng quen bảng cũ chữa ngượng đó bác. Canh bb cải tới cùng cho em

Hạng B2
4/12/10
150
1
18
44
Biên Hòa, ĐN
viettl.com
Huymap nói:
Các bác cho em hỏi QL1A đoạn qua Q.12 oto con có được đi vào làn xe tải không ? Em vừa qua cầu Bình Phước về hướng Q.12 thấy có biển báo oto con dc đi vào làn xe tải bèn chui vào thì bị thổi, CSGT giải thích với em là biển báo đó chỉ áp dụng cho Q. Thủ Đức mặc dù trên suốt đoạn đường QL1A qua Q.12 em thấy có rất nhiều biển báo oto con được đi vào làn xe tải. CSGT phạt em như vậy có đúng kg hở các bác ?
Í bác này bị mấy anh xxx bắt nạt rùi...đang có 1 topic khác nói về việc này...cãi tới bên thắng xxx 100%. E cung đã thắng trong 1 lần bị xx vịn

Hạng D
18/11/10
1.063
14.694
113
Có vụ xxx "chưa hay" nữa hả chời! Cố tình
"kiếm thêm" khi dân tình còn "chưa hay" thì cóa!!
Lỡ "hay rồi" thì "kiểm tra hành chính" rồi bibi

Hạng D
13/8/10
1.776
121
63
FFC
Hồi trước bên OF GTCC cắm biển mà xxx không hay bắt xe bị làm dữ lên cuối cùng xxx thua còn phải xuống nước đó cac bác

Huymap nói:
Hôm trước bạn em chạy xe 4 chỗ trên làn xe tải thế là mất toi 2 xị, may mà XX chịu cho bạn em làm hư chứ không phải mất thời gian đi nộp phạt hic hic ( đoạn gần cầu gì mà có cái cầu mới và cầu cũ song song gần ngã tư Bình Phước đó)