Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Nếu chủ thớt bị phạt (mở đèn chiếu gần va đèn gầm) thì mới có điều để bàn là xxx đúng hay sai, còn đây là bạn chủ thớt thì nó đã tam sao thất bổn rồi.

Hạng D
18/2/10
3.131
2.892
113
baden nói:
Em nghe con bạn của thằng em rể họ của cháu bà cô của cậu kể rằng xe nó qua hầm bị bắt 3 lần: lầu đầu không bật đèn, lần 2 chỉ bật đèn gầm và lần 3 bật tất cả đèn cũng bị bắt nữa ợh.

Chạy xe trong hầm gió mát quá

Hehe, thằng đó bị bắt 3 lần là đúng rồi :
Lần 1 : Không bật đèn => Phạt => Vì đèn cốt đâu ?
Lần 2 : Chỉ bật đèn gầm => Phạt => Vì đèn cốt đâu ?
Lần 3 : Bật tất cả đèn => Phạt => Vì bật đèn pha

Túm lại là ko bật đèn cốt là bị phạt, và không được pha đèn !

Tối qua em ngang qua ngã tư bảy hiền cũng thấy 1 bác bị ngoắc vô, tưởng gì, có bật đèn, nhưng mà là đèn ngầm !

Hạng D
22/2/10
1.807
125
63
Hòn Ngọc Viễn Đông
AJELITA nói:
Bật đèn cốt hay cả 2 đèn gầm và cốt không có vấn để gì cả.
Vì nó là đèn chiếu gần. ( nhớ không bật chỉ một đèn gầm mà phải bật đủ cả cốt hoặc chỉ cốt )

Riêng đèn đờ mi : nếu chỉ bật đèn này là bị phạt vì nó ko phải là đèn chiếu gần mà chỉ là đèn báo đậu.
Chú cảnh sát nào bảo qua hầm bật đèn đờ mi là đáng lột lon.

Tóm lại
Cốt : OK
Cốt + Gầm : OK
Gầm : Phạt
Đờ mi: Phạt
Pha chiếu xa : phạt
Bác này Cool nè, chẳng những vậy mà avatar của bác còn COOL hơn đóa.
Vote cho avatar của bác.

Hạng B1
5/9/11
66
466
53
dragonlong76 nói:
sontran85 nói:
Bắt láo rồi. Em qua <span style=""color: #ff0000;"">có bao nhiêu đèn em bật hết</span> có thấy bị sao đâu
:confused: bác bật cả đèn pha khi vô hầm TT luôn à? đi ngoài đường còn chói mắt xe đối diện huống chi vào hầm tối, cái này nếu thì phạt ko bị oan nha bác.
Thì bật cos rồi thì bật pha làm sao được nữa hả bác

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
Mịa bọn xxx chó má, cái gì chúng nó cũng nói được, thay trắng thành đen, đổi đen thành trắng. Đợt này e sẽ chạy sang coi thử xem có thằng nào phạt kg

Hạng C
24/5/08
887
167
43
www.facebook.com
- Bác chủ làm hư XXX mà làm sao có được BB để AE suy luận
- Thui thì cứ cos mà đi, nhớ để nguyên đèn khi ra khỏi hầm đừng tắt sớm, qua khỏi chốt xxx rối tắt, nếu có thổi thì dẫn xxx tới chụp hình lại bảng đồng hồ xe làm bằng chứng rồi nói chuyện tiếp, sẵn hỏi xxx đèn chiếu gần là: pha, cos, de-mi, hay gầm (nhớ ghi âm luôn nhé) đủ đồ chơi rồi đó. Bước tiếp theo cầm BB + Bằng chứng + đơn khiếu nại (nhớ cc cho các báo luôn) hey ....thắng chắc. Bước cuối cùng Review len OS để chia vui nhé.

lydung nói:
- Bác chủ làm hư XXX mà làm sao có được BB để AE suy luận
- Thui thì cứ cos mà đi, nhớ để nguyên đèn khi ra khỏi hầm đừng tắt sớm, qua khỏi chốt xxx rối tắt, nếu có thổi thì dẫn xxx tới chụp hình lại bảng đồng hồ xe làm bằng chứng rồi nói chuyện tiếp, sẵn hỏi xxx đèn chiếu gần là: pha, cos, de-mi, hay gầm (nhớ ghi âm luôn nhé) đủ đồ chơi rồi đó. Bước tiếp theo cầm BB + Bằng chứng + đơn khiếu nại (nhớ cc cho các báo luôn) hey ....thắng chắc. Bước cuối cùng Review len OS để chia vui nhé.
hihi, em cũng đang đợi xem có ai làm ko đây, thôi bác xung phong về review lại cho anh em xem nhé,kaka
Thôi em sợ quá chẳng quá chẳng dám chạy qua hầm cho chắc..:)

phucminh nói:
Nếu chủ thớt bị phạt (mở đèn chiếu gần va đèn gầm) thì mới có điều để bàn là xxx đúng hay sai, còn đây là bạn chủ thớt thì nó đã tam sao thất bổn rồi.
có thể bác nói đúng! bạn bác chủ đi bị xxx vịn nhưng không khai thật lỗi của mình (có thể bạn bác chủ kô mở đèn nào cả hoặc chỉ mở đến đèn sương thôi mà tưởng là đã mở đèn chiếu gần).
Em nghĩ xxx chẳng dám làm vậy đâu. Mà nếu xxx dám làm bậy như vậy mà bạn bác chủ không cải lại thì........ bác chủ xem lại bạn mính.
Ăn thua phải có nhân chứng vật chứng!

Hạng D
16/4/07
2.335
597
113
anhtuanpro nói:
baden nói:
Em nghe con bạn của thằng em rể họ của cháu bà cô của cậu kể rằng xe nó qua hầm bị bắt 3 lần: lầu đầu không bật đèn, lần 2 chỉ bật đèn gầm và lần 3 bật tất cả đèn cũng bị bắt nữa ợh.

Chạy xe trong hầm gió mát quá

Hehe, thằng đó bị bắt 3 lần là đúng rồi :
Lần 1 : Không bật đèn => Phạt => Vì đèn cốt đâu ?
Lần 2 : Chỉ bật đèn gầm => Phạt => Vì đèn cốt đâu ?
Lần 3 : Bật tất cả đèn => Phạt => Vì bật đèn pha

Túm lại là ko bật đèn cốt là bị phạt, và không được pha đèn !

Tối qua em ngang qua ngã tư bảy hiền cũng thấy 1 bác bị ngoắc vô, tưởng gì, có bật đèn, nhưng mà là đèn ngầm !
Bác tưởng em nói thật àh :D, em đùa thôi vì nói ất ơ thì nói kiểu gì chả được bác ạh. Nói thì phải chắc chắn thông tin đúng thì mới phán xét, đằng này thông tin vô lý, lại nghe người này, người kia nói xong rồi bâu vào chửi thì chẳng ra làm sao.