Hạng C
24/6/07
877
5.706
93
40
Aeon mall nó đặt ở quận 9 ở chỗ nào thì em không biết, nhưng em chắc chắn với các Pác là có 1 siêu thị Aeon mall ở quận 9, vì hôm trước em có làm việc với bên Aeon mall để đàm phán cho nó thuê bên SALA Đại Quang Minh và đại diện của nó có xác nhận là đã có 1 cái ở bên Q9 sẽ khởi công vào 2017.

Vâng, JD mới toanh, cụ là Sales của bên nào thế?

Đấy là em đoán mò nhé, trúng hay ko trúng ko phải việc của em :D

• Like
Reactions: vankimphatusa
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Aeon mall nó đặt ở quận 9 ở chỗ nào thì em không biết, nhưng em chắc chắn với các Pác là có 1 siêu thị Aeon mall ở quận 9, vì hôm trước em có làm việc với bên Aeon mall để đàm phán cho nó thuê bên SALA Đại Quang Minh và đại diện của nó có xác nhận là đã có 1 cái ở bên Q9 sẽ khởi công vào 2017.
tò mò ghê

Hạng B2
20/10/13
148
702
103
Hôm rồi có bác làm bộ tài chính mua 1 mảnh Khang An bảo Aemomall đã mau ở khu vực bác chủ thớt nói, em xúc thêm 1 mảnh ở khu này.

Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Em ở gần đó, thấy toàn êch với nhái
Chắc xây cái mall dồi bắt ếch, nhái, ểnh ương quanh đó làm mồi nhậu bán cho mấy tay xe ôm, công nhân, ba gác, thợ hồ.v.v... tới đó ăn chơi la hét cho xôm tụ.

• Like
Reactions: Cherry xanh
Tập Lái
15/6/14
36
564
83
43
Em ở gần đó, thấy toàn êch với nhái
Tận hưởng tiếng ếch nhai đi anh. Sau này cư dân về ở đông muốn nghe cũng không được đâu anh.
Chắc xây cái mall dồi bắt ếch, nhái, ểnh ương quanh đó làm mồi nhậu bán cho mấy tay xe ôm, công nhân, ba gác, thợ hồ.v.v... tới đó ăn chơi la hét cho xôm tụ.
Nó chuẩn bị xây cái mall là hết ếch nhái rồi còn đâu tới lượt nó bắt anh ơi.
Anh chụp lại màn hình chưa anh Phèo

• Like
Reactions: CNC