Hạng D
3/1/16
1.105
756
113
Xin các bác cập nhật thông tin đến 28/4/2
về đường Quản Lộ-Phụng Hiệp (từ Thị xã Ngã Bảy đi TP.Cà Mau) đã đi ngon chưa? Hay còn ổ gà nhảy tưng tưng?

Xin trân trọng cám ơn !
Đường đã xong, bác cứ vi vu thoải mái nha.

• Like
Reactions: nttanmam
14/6/17
879
424
63
Xin các bác cập nhật thông tin đến 28/4/2
về đường Quản Lộ-Phụng Hiệp (từ Thị xã Ngã Bảy đi TP.Cà Mau) đã đi ngon chưa? Hay còn ổ gà nhảy tưng tưng?

Xin trân trọng cám ơn !
Em mới đi cách đây 2 tuần. đường xá ok 95% rồi bác. chỉ còn mấy cái cầu đang thi công mặc đường. Đường lán chạy thẳng tới cà mau luôn bác.

• Like
Reactions: nttanmam
14/6/17
879
424
63
đường này đã xong chạy rất êm. nhưng cẩn thận những chốt bắn tốc độ ở thị trấn phước long và ngã năm. do đường chạy hơi êm nên anh chú ý làm chủ tốc độ nhé :D
cao tốc trung lương - Mỹ Thuận chạy ok rồi phải ko bác. nếu đi từ tphcm - cà mau thì giờ nhanh hơn nhỉ.

14/6/17
879
424
63
Bữa chạy lại ,đường đẹp, xe ko đông, chạy vi vu ạ
Em dự kiến đầu tháng 3 đi cha Diệp. Thấy có đường dẫn từ QL-PH đi theo đường kênh Gành Hào - Hộ Phòng. kg biết đường này có đi sedan được kg bác.
Hoặc có đường nào nhanh hơn bác chỉ giúp nhé. Tks bác

14/6/17
879
424
63
Tôi mới đi xong, đường rất đẹp. Từ hướng Cà Mau đi Ngã Bảy bắt đầu vào có mấy biển giới hạn tối đa 40km/h do làm đường chưa nhổ,
các bác cứ chạy 80km/h
Em dự kiến đầu tháng 3 đi cha Diệp. Thấy có đường dẫn từ QL-PH đi theo đường kênh Gành Hào - Hộ Phòng. kg biết đường này có đi sedan được kg bác.

14/6/17
879
424
63
Đường đã xong, bác cứ vi vu thoải mái nha.