Hạng F
5/3/05
8.718
72.382
113
đây
nếu bác chạy lane trong từ trên cầu rồi rẽ thì chả xxx nào bắt hết á, ngày trước chỉ có xe 5c chạy lane ngoài không đc vô trong thì mới bị thôi, cấu SG cho chạy 2 lane rồi, vượt phải thoải mái vì có xxx nào trên cầu mà vịn

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
xxx phạt các bác tội chuyển line trên cầu..nếu bác chứng minh được bác chạy line xe tải từ trước khi lên cầu thì thắng xxx, còn không xxx thắng đúng theo luật giao thông
trước thì xxx rình ngay chân cầu, còn giờ thì chuyển vào đoạn đường cong trước khi lên cầu vượt

Hạng C
19/2/09
691
2
0
gentrax nói:
Trên cầu SG, 2 làn đều cho phép xe ô tô chạy mà bác? Xe tải thì chỉ được chạy làn bên phải thôi.

Chuẩn, các bác cứ rẽ vào lane bên phải cũng được, nhưng em không biết trên cầu có được đổi lane không! Vượt thì cấm rồi

Hạng D
24/8/09
1.768
878
113
em bị xxx phạt vì chạy line trong dưới chân câu sài gòn đó Bác, phía trên cầu có xxx đâu mà sợ.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Như vậy an toàn nhất là trước khi lên cầu em chuyển làn vào trong, tới đó quẹo phải luôn. Trong TH quên tì chịu khó chạy lên một chút quẹo ngược lại. Thằng nào vẽ cái vạch liền ngu không tả nổi.

Hạng B1
19/1/10
54
31
18
Đó là cái kg rõ ràng để khi các xxx vịn thì mình fai xì tiền, đường này em vẫn quẹo mỗi ngày chứ nếu gặp xe đông mà xuông cầu mới xi nhan thì hơi chua khi weo fải

Tập Lái
17/10/09
6
0
1
Chạy lăn tăn gặp xxx nó độp ngay nhe mấy bác, nếu muốn quẹo phải khi vừa xuống dốc cầu thì nên lấy lane phải ngay lúc lên cầu cho nó êm, nếu quên thì đi thẳng luôn, đến ngã tư đèn đỏ rẽ trái, cũng về la mã cả thôi mà.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.382
113
đây
vovinam nói:
Như vậy an toàn nhất là trước khi lên cầu em chuyển làn vào trong, tới đó quẹo phải luôn. Trong TH quên tì chịu khó chạy lên một chút quẹo ngược lại. Thằng nào vẽ cái vạch liền ngu không tả nổi.
nếu bác chạy chậm vẫn có thể quẹo khi hết vạch mà... nhìn nó dài vậy nhưng đủ để cua, tất nhiên hơi gắt và... đúng là thằng vẽ nó ngu thật

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Em thấy vạch liên tục thì không đổi lain đc mà ợ vn mình mấy chú gtcc hay làm bậy nên mấy bác cứ thế mà bậy theo hehehe

Hạng B2
10/3/09
125
1
18
tuanle nói:
vovinam nói:
nếu bác chạy chậm vẫn có thể quẹo khi hết vạch mà... nhìn nó dài vậy nhưng đủ để cua, tất nhiên hơi gắt và... đúng là thằng vẽ nó ngu thật

Bác thông cảm đi, từ cái thằng ra quyết định vẽ cái vạch đấy đến cái thằng trực tiếp cầm cây chổi với thùng sơn là qua không dưới 10 khâu trung gian đâu bác ợ. Một tay công nhân cầu đường thấy sếp giao vẽ vạch liền là vẽ thôi, chắc gì anh ta đã phân biệt được sự khác biệt giữa vạch liền và vạch đứt. Mà em không hiểu có quy định vạch liền phải có chiều dài tối thiểu bao nhiêu không nhỉ!