Hạng C
31/12/12
638
878
93
bác rãnh bữa nào xuống bên hông cầu NVCừ táng giúp e vài đứa đi bác , sáng nào e đi làm củng phải nhường đường cho tụi nó đi ngược từ VVK vào THĐ bác ơi.

Hoy hoy ... bác cứ ôm sát dạ cầu rồi lầm lì tiến lên, thằng ông nội nó cũng không dám đối đầu trực tiếp. Như bữa cách đây 2 tuần, có một bác chạy Mit PS quẹo trái VT6 sang Hai Bà Trưng gặp một thằng đầu tôm đi Wave dừng đèn đỏ bên mé đường ngược chiều, mà lại còn đứng ngoài con lươn mới ghê (cái ngã tư này với ngã tư Lê Duẩn - Đinh Tiên Hoàng là thần thánh rồi). Bác Mit PS không vừa, dí sát đầu xe máy; thằng kia akay lùi xe lại định húc đầu 4b thì bác 4b nhấn tới chiếm khoảng trống luôn. Sau mấy phút giằng co thì đầu tôm bị ủi hơn 2m và chịu thua, bỏ đi kèm chửi đổng.
Em quẹo trái từ Đ.T.Hoàng vô Lê Duẩn cũng me me cán chân mấy cờ hó dừng bên này vạch đôi ở chiều đường em chạy, đâu 2 hay 3 lần rồi.
Em tưởng bác chủ chạy không đúng chiều chứ:3dcuoi:. bệnh nan y của 2b

Em nào dám :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
1/3/13
973
809
93
TP Hồ Chí Minh
Hoy hoy ... bác cứ ôm sát dạ cầu rồi lầm lì tiến lên, thằng ông nội nó cũng không dám đối đầu trực tiếp. Như bữa cách đây 2 tuần, có một bác chạy Mit PS quẹo trái VT6 sang Hai Bà Trưng gặp một thằng đầu tôm đi tay ga dừng đèn đỏ bên mé đường ngược chiều, mà lại còn đứng ngoài con lươn mới ghê (cái ngã tư này với ngã tư Lê Duẩn - Đinh Tiên Hoàng là thần thánh rồi). Bác Mit PS không vừa, dí sát đầu xe máy; thằng kia akay lùi xe lại định húc đầu 4b thì bác 4b nhấn tới chiếm khoảng trống luôn. Sau mấy phút giằng co thì đầu tôm bị ủi hơn 2m và chịu thua, bỏ đi kèm chửi đổng.
Em quẹo trái từ Đ.T.Hoàng vô Lê Duẩn cũng me me cán chân mấy cờ hó dừng bên này vạch đôi ở chiều đường em chạy, đâu 2 hay 3 lần rồi.

Em nào dám :)
kkk vụ me cán chân và e hay chà nhẹ cho ngã xe và đối đầu với thể loại đứng giữa làn ngược lại để chờ đèn đỏ e củng hay chơi kkkk

• Like
Reactions: Coza Nostra
Hạng D
11/3/15
1.881
5.298
113
Bác chủ cứng quá :) đoạn đầu có mấy xe nhìn khá gấu lao thẳng vô thế là bác chủ cũng né :3dcuoi:

• Like
Reactions: Coza Nostra
Hạng B1
16/10/13
98
58
18
Không nhất thiết là phải đi 4 bánh mới thấy mấy vụ này vì thậm chí em đi 2 bánh gặp hoài, nhiều lúc cứ tưởng mình đang đi ngược chiều. Quan trọng là ý thức quá kém, tâm lý 2B là có đường cứ đi, khi nào có mấy anh áo vàng thì tính tiếp.

Tập Lái
20/4/16
11
9
3
28
Đây là sài gòn thôi.chứ quê e miền bắc là đi ran ôtô rồi.hôm trước e tránh con xe ngược chiều thôi mà thằng đi xe máy sau e nó tưởng khiêu khích nó.thế là nó cho tan cái kính bên lái

• Like
Reactions: đắng lòng
Hạng C
27/7/14
533
983
93
Tránh chó chẳng xấu mặt nào bác ơi ! Tính bác vậy giống mình hồi trước , mà mấy lần mình làm vậy có 2 cụ thân sinh ngồi sau đều la mình - Đại khái mày chấp chi nó , nó ném đá phá xe mày tốn $ chứ ai , chưa kể chúng nó mang dao trong người , qua lại vài câu nó lụi cho phát thì lại oan gia ! Nó sai thì có ngày CA phạt nó , ko thì xe tải xúc nó - Chưa tới lượt mày lo … Thế là sau này lái xe điềm đạm hẳn , thấy nó sai nhường nó luôn , nhiều trường hợp muốn xuống xe cho nó 1 trận … Nhưng nghĩ lại thì thôi - Chửi đổng trong xe 1 phát xả giận , 1 sự nhịn 9 sự lành ! Ai cũng muốn về nhà nhanh mà bác hỉ :3dcuoigif: