Hạng C
31/12/12
638
878
93
Tránh chó chẳng xấu mặt nào bác ơi ! Tính bác vậy giống mình hồi trước , mà mấy lần mình làm vậy có 2 cụ thân sinh ngồi sau đều la mình - Đại khái mày chấp chi nó , nó ném đá phá xe mày tốn $ chứ ai , chưa kể chúng nó mang dao trong người , qua lại vài câu nó lụi cho phát thì lại oan gia ! Nó sai thì có ngày CA phạt nó , ko thì xe tải xúc nó - Chưa tới lượt mày lo … Thế là sau này lái xe điềm đạm hẳn , thấy nó sai nhường nó luôn , nhiều trường hợp muốn xuống xe cho nó 1 trận … Nhưng nghĩ lại thì thôi - Chửi đổng trong xe 1 phát xả giận , 1 sự nhịn 9 sự lành ! Ai cũng muốn về nhà nhanh mà bác hỉ :3dcuoigif:
Hĩ hĩ ... ai cũng nói mình làm đúng và không dung thứ cho cái sai nhưng không ai hành động thì đương nhiên sai lâu dần thành đúng. Em chả phải muốn này nọ đâu bác, đơn giản em muốn kiểm chứng xem mình có thể làm cái việc đúng mà vẫn còn sống không

Hạng B1
16/10/13
98
58
18
Đây là sài gòn thôi.chứ quê e miền bắc là đi ran ôtô rồi.hôm trước e tránh con xe ngược chiều thôi mà thằng đi xe máy sau e nó tưởng khiêu khích nó.thế là nó cho tan cái kính bên lái
Ngoài quê bác hỗ báo dữ :)

Hạng B2
29/4/13
130
132
43
Hic không dám hành động vì không cứng như bác, giờ có vợ có con rồi tự nhiên yếu hẳn, chứ nếu như hồi còn trẻ thì chắc cũng không sợ ai hết. Ủng hộ chủ thớt cái

Hạng B1
16/10/13
98
58
18
sao đi ngược đông thế nhỉ
Một thằng chạy được là thằng khác hùa theo ah bác ơi. Em có ông anh làm chung cũng hỗ báo dữ lắm, nhất quyết không nhường mấy em 2B như bác chủ

• Like
Reactions: Coza Nostra
Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
mô hình cần nhân rộng , nhưng bác cần đề phòng những phần tử nguy hiểm hơn nữa nhé

• Like
Reactions: Coza Nostra
Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
quan trọng là nhiều khi 2b chỗ này còn không biết mình chạy ngược chiều.
phần lớn là như vậy đó bác và 1 phần nữa họ lười đi xa thay vì chạy lên cầu thị nghè vòng lại hoặc ra hàng xanh...