Hạng C
28/12/06
690
8.061
93
44
Gầm Cầu Ông Lãnh
Re:Ra đường gặp phụ nữ lái xe các bác có nhường không !!

Mợ cứ chạy riết rồi quen thôi , vợ em cũng vậy lúc mới chạy suốt ngày phải làm bảo hiểm cho xe , bây giờ thì em ngồi kế bên nhiều khi rung chết được ,toàn đòi tay đôi vơi mấy ông taxi chạy láo

Hạng F
14/9/04
9.900
27.141
113
Q3

Tui củng trót ép một con mợ ngòai ql13 chạy yaris , tới chừng vô lane thấy ân hận quá hehehe

Hạng B2
25/2/10
136
1
0

Em thấy mấy mợ chạy xe thấy tội nghiệp lắm các Bác ah....:
-2 tay lúc nào cũng đúng tư thế trên vôlang (muốn ôm luôn thì phải)
-2 mắt lúc nào cũng tâp trung cao độ về phía trước..
-lưng lúc nào cũng thẳng
-Đôi khi em còn thấy các Mợ đeo khẩu trang.....

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Mợ lái...Khỏi lo chuyện nhường, nữ lái xe mau "lụa" do xử lý theo cảm tính....Tới luôn,  nên dạn tay lắm, thậm chí số khôn cần về, xe nhãy như ngựa vẫn chạy được. :D Xe mợ có vướng taxi, taxi lỗ thôi vì bị treo nồi.

Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52

Hôm nay trên đường Lê Lợi Q1, em rẽ trái xuôi theo NKKN nhưng không được vì có một ẻm matiz đậu chềnh ềnh ngay trước đèn đỏ, trên lane rẽ trái. Đành lấn ra ngoài (em rất ghét lấn lane nhưng đành vậy), lướt qua ngó sang thấy tài xế là nữ, định mở kiếng ra la nhưng rồi lại thôi...

Rủi mà hôm nay xxx vịn lại thì em cũng chả biết nói sao. Lạy các mợ, các mợ chạy èng èng chầm chậm làm lắm khi tụi em bị vạ oan, phạt oan...

Last edited by a moderator:
Hạng D
29/10/07
2.005
9.356
113
HCM
www.bsdinsight.com

hôm qua, đi metro mua mớ đồ, mới đậu xe vào, còn đang tìm mấy cái đồ trong xe, một mợ chạy con ma-tuý đua vào, đỗ bên phụ của em, trời đất, mợ vào xe thắng một phát em nghĩ chú nào xỉn rồi í chứ, nhìn ra thì mợ lái - đã thế, vì đậu sát quá, không mở cửa được luôn

Trời đất, em tái dại luôn í chứ - thôi, để cho nó lành em de cô nàng em ra, đậu chỗ khác cho chắc.

Hạng B2
26/2/10
278
196
43

[tube]http://www.youtube.com/watch?v=4YVLBp4sEUU[/tube]