Tập Lái
2/8/08
5
0
0
chào các huynh! em là thành viên mới tò te. chắt chiu được trăm chai. mong các huynh tu vấn. để kiếm một vợ hai gia nhập xóm nhà lá cho vui[8D]

Hạng B2
19/2/06
327
11
18
44
RE: ra mắt

Chào mừng bác đến với xóm, bác có thể giới thiệu đôi chút về mình cho anh em xóm biết được ko?

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53

Lai mun ơi ra nhận đồng hương nì!

Tập Lái
2/8/08
5
0
0

em theo dõi diễn đan` XNL EMthich tham gia qúa nay có con nghĩ he`chỉ em gõ tư`ng chữ gỡi các bác khó khăn quá phãi khắc phục thoi hu hu hu

Hạng F
2/4/07
6.177
403
83

Trích đoạn: Dinh Khuong

em theo dõi diễn đan` XNL EMthich tham gia qúa nay có con nghĩ he`chỉ em gõ tư`ng chữ gỡi các bác khó khăn quá phãi khắc phục thoi hu hu hu
Hè hè...Nếu bác còn trẻ thì nên tập gõ đúng bài bản,chỉ 2 tháng là nhoay nhoáy ngay. Còn không trẻ lắm (như mình),lấy cần cù bù thông minh, "nhất dương chỉ" cũng được hơn 4000 bài rồi nha..:).!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Chào bác Dinhkhuong!Tui đây cũng có 2 ngón thôi nhưng giờ gõ tiếng V có dấu còn nhanh hơn gõ tiếng Latin (không dấu) đó bác.:)
Về vấn đề xe cộ ,với 100 chai của bác là thuộc hàng khá giả trong Xóm Nhà Lá đó nha.Bác kiếm những em sau đây: Kia CD5 (có thể),Fiat Siena(đời không mới lắm),Honda như của bác Hội Phó,Toyota - nhiều loại lắm,Cityvan 7chỗ,Suzuki 7c Supper Carry hay Nisan Vanvet như em trong linh dưới đây:
http://saigoncar.com.vn/gosearch.php
(chú ý phần tin nối tiếp sau tin về em Nisan này-sản phẩm gần giá- có mấy em hơn 6000 $ cho bác cân nhắc)

Bác tìm thêm trên trang bonbanh.com hoặc muaban.net (thongtinmiennam) hay http://www.muabanxecon.com/muaxe/TinMuaBanXe.aspx?hinhthuc=2
Chúc bác mau có vợ 2 nhé!:D

Tập Lái
2/8/08
5
0
0

cám ơn các bác nhiều lắm nhớ ngày xưa học lái 9tháng10ngay vã mồ hôi còn dễ thỡ hơn là xài 1 ngón em đăng kí 1chân vào XNL kính mong các bác giúp đỡ em đang tìm 1 vợ 2 có em nào hạp nhãn em sẽ cố gắng gỡi hình cho các bác mổ xẻ em mới dám cưới về tham gia XNL cho dzui

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

sao bác không đưa ra mục tư vấn mua bán xe cho nó chuẩn nhỉ ! kiểu này mod đi ngang thì lại mất dấu !

Hạng B2
3/5/08
367
4
18
35
Việt Nam

Úi!!! có đồng hương rùi! Hoan nghênh bác Dinh Khương gia nhập XNL ấm cúng nì! Bác cứ yên tâm, các bác XNL có tinh thần tương thân tương ái, giúp đỡ tận tình lém!!:)