Tập Lái
15/7/12
0
15
8
Báo Cáo cả nhà...Em vửa rinh con BMW 318i đời cuối 2004, đăng ký cuối 2005 ... Tất cả đều đẹp, ổn định. Lấn đầu chạy dòng này ,cảm giác ko biết nói sao ...túm lại là quá Ok và vui...
+ Hôm nay lại nhìn thấy con Mer C như này cũng cùng tầm tiền ,chưa thấy xe nhưng dòm cũng thấy đã...
http://www.otosaigon.com/threads/ban-xe-mercedes-c240.8607003/
+ Nên lại Lăn Tăn , sanh lòng ,đổi xe...
+nhưng thiệt tình cũng hơi lo là thả mồi bắt bóng .... ko bằng con cũ thì Thậm Nguy
nhưng ko xúc ngay thì cũng có câu :" Cá xẩy là cá to "... ngồi tiếc nuối thì cũng dở hơi quá ...
+Xin các ACE " đèn tỏ soi xét và Khai sáng cho "... Xin Cảm ơn và mong tin

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
Bác cứ chạy bim cho đã đi rồi hẳn đổi, việc gì phải đổi khi đang phê với em bim vừa cưới. Biết đâu con cá to đó nó bị bệnh nặng thì sao :D

Bác làm vài câu thơ đi, em nhớ bác từ ngày bác bán con răng-đít :D

• Like
Reactions: cookysaigon
Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113
Nếu là thanh niên thì đi Mer sẽ nhanh chán, do nó cứ lỳ lỳ chân ga.
Mer E còn bị vinh 325i chê đây, nói gì mer C.
318i với con C đó cùng phân khúc. Nên chắc cũng same nhau à.
BIM thì hỏi gì, tìm gì đều có. Đi mer thì chấp nhận gara hoặc hảng vì ít thấy thông tin DIY. Mer mua phụ tùng có, nhưng rất khó tra mã phụ tùng. Toàn phải nhờ vả.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Nếu là thanh niên thì đi Mer sẽ nhanh chán, do nó cứ lỳ lỳ chân ga.
Mer E còn bị vinh 325i chê đây, nói gì mer C.
318i với con C đó cùng phân khúc. Nên chắc cũng same nhau à.
BIM thì hỏi gì, tìm gì đều có. Đi mer thì chấp nhận gara hoặc hảng vì ít thấy thông tin DIY. Mer mua phụ tùng có, nhưng rất khó tra mã phụ tùng. Toàn phải nhờ vả.
Cubi chuẩn đớ :)

Tập Lái
15/7/12
0
15
8
Thực sự k hiểu bác chủ top đang mún gì hihi
Dạ cũng chưa rõ muốn gì... nhưng tâm lý từ hồi trước nhìn thấy ai chạy Mer là nhìn thấy chững chạc ,lịch lãm , sang trọng..vv...vv...
+Tuổi cao mà ra vào con xe này có vẻ hơi chật và Lạc quẻ , Nên thâm tâm hay có cảm tình với Mer
+Lại thêm nghe nói BMW thì bèo cũng là 325i ... chứ 318i thì cũng như vios( cùng tầm tiền ) là cùng nên cũng nản (mặc dù thiệt tình chưa biết 325i ra sao ),Mua con xe cũng là do bị Xúi chứ ko có ý từ trước...
+ từ khi có con xe này cũng bắt đầu mon men vào trang của BMW tìm hiểu, thật sự thấy nhiều kiến thức hay ,các ACE thật lòng chia sẻ ,hướng dẫn giúp đỡ... Rất Trí Thức ...Nên chỉ Lăn Tăn
+ Bác Cubi , bác Mèo ...và một số bác Kiến Thức Khủng quá , Cảm Ơn bác Cubibmw

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
15/7/12
0
15
8
Cả nhà cho hỏi , Nếu muốn tìm cuốn sách hướng dẫn sử dụng các tính năng xe 318i này mình tìm đâu ạ, xe gì còn mỗi 1 chìa khóa , ko có dc cuốn sách lận lưng , mua xong về tìm cái nút mở nắp xăng , mở nắp cốp ,mắc ói lun ko ra...
+khi de cái kiếng hậu bên phụ nó tuột lốt xuống đất làm toàn phải ngoái cổ như xe Lam... Chán ...vv...vv
+(gần 50 tủi , kề 90kg ... chạy con này ,có vẻ không ổn nhỉ )

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Cả nhà cho hỏi , Nếu muốn tìm cuốn sách hướng dẫn sử dụng các tính năng xe 318i này mình tìm đâu ạ, xe gì còn mỗi 1 chìa khóa , ko có dc cuốn sách lận lưng , mua xong về tìm cái nút mở nắp xăng , mở nắp cốp ,mắc ói lun ko ra...
+khi de cái kiếng hậu bên phụ nó tuột lốt xuống đất làm toàn phải ngoái cổ như xe Lam... Chán ...vv...vv
-Muốn kiếng hậu k nghiêng khi R thì gạt cái nút chỉnh gương (nút nhỏ bên cửa tài) về phía bên phụ.
-Tài liệu HDSD bác cần English hay Vietnamese?

• Like
Reactions: cookysaigon
Tập Lái
15/7/12
0
15
8
Vâng cảm ơn, anh có thì đỡ quá,xin chia lại cho 1 cuốn tiếng thuần Việt ạ....