Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Chào cả nhà,

Mấy ngày trước, em nhận được điện thoại của 1 mợ (vợ của 1 bác trên OS) muốn mời anh em nhà mình tham gia chương trình test drive xe thương hiệu của Pháp - Renault ! Nay em đã nhận được thư chính thức từ phía mợ và đăng tin chính thức để mọi người cùng đăng ký tham gia nhé.

Nội dung thư như sau: (Nguyên văn, không chỉnh sửa nha...)

Kính gửi: Các Bác hội Trưởng và hội viên,

Lời đầu tiên xin gởi đến các bác lời chúc sức khỏe và thành đạt trong cuộc sống.

Renault là thương hiệu mới mang phong cách Pháp, nhưng đã có mối liên quan trong quá khứ (có mặt vào những năm 60 cùng với Saigontourist). Thiết nghỉ một thương hiệu xe của Pháp còn non trẻ khi mới gia nhập vào thị trường xe Việt Nam và hứa hẹn sẽ mang đến nhiều lựa chọn cho người tiêu dùng Việt Nam thông qua những sản phẩm đã được người tiêu dùng trên thế giới công nhận vì Renault đã có mặt tại 118 quốc gia với hệ thống rộng lớn gồm 18,000 đại lý.

Để được trực tiếp cảm nhận và tự tay cầm lái nhữn mẫu xe Renault đang có tại Việt Nam như: KOLEOS 1 & 2, LATITUDE, MEGANE RS … và một sản phẩm mới được gia nhập gia đình RENAULT tại Việt Nam làWIND GORDINI một mẫu xe thể thao hứa hẹn sẽ mang lại nhiều cảm giác cho những ai đã lở đam mê xe và tốc độ.

Thông qua sự kiện này, Em xin trân trọng kính mời các bác dành chút thời gian quý báu để dự lễ ra mắt xe “WIND GORDINI” cùng với việc cầm lái những mẫu xe RENAULT đang có mặt ở Việt Nam tại Beautiful Saigon Building bên cạnh những ly rượu vang đến từ đất nước sản sinh ra thương hiệu xe RENAULT.

Trân trọng kính mời.

Để nhận thiệp mời các bác vui lòng gởi về email: [email protected] họ & tên, địa chỉ và di động để nhận thư mời tham gia hoặc gọi số 0987227986 – Cô Thúy.

Xin cảm ơn các bác và hẹn gặp lại các bác vào lúc 18h00 ngày 13/10/2012 tại Beautiful Saigon Building – 02 Nguyễn Khắc Viện, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Tp.HCM (Gần cổng sau Khu mua sắm Crescent Mall – Phú Mỹ Hưng).

--------------------
Thông tin tham khảo: http://www.renault.vn/

và đặc biệt là em này............

úa..............đẹp quá............

Đây là chương trình khá hay, em đã có lần tham dự chương trình launching của chiếc Koleos tại Riverside Palace và khá hoành tráng !

Nào.............anh em cùng đăng ký tham dự tại đây nhé......Em sẽ liên lạc với Ms. Thuý để confirm danh sách tham gia của TFC sau.

Kính mời.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
xe đẹp , nhưng giờ này thì em bận mất rồi.....nếu buổi sáng là em quất ngay 1 xuất

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/12/10
35
0
6
Em đăng ký 2 suất nhé bác keenlon
Nguyễn Công Hưng
địa chỉ: 71 Lê Quang Định, P.14, Q.Bình Thạnh
fone: 0913980740

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Welcome nhé !

Vụ lái thử Wind Gordini thì em không biết nhưng những chiếc còn lại thì có lẻ ok.

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
B_O_S_S nói:
Có cho lái thử Wind Gordini ko nhỉ?? Nếu có cho em đăng kí 2 xuất
Lâm 0903 373237
Wind Gordini thì chưa lái thử đâu bác, đến ngắm nghía rồi sờ mó em nó thôi, còn bác muốn chạy thử thì có 2 em Latitude và Koleos sẵn sàng phục vụ đấy, mong bác!

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Hôm qua đã nhận được thiệp mời của bạn Thúy, Thanks bạn nhé
Hơi tiếc là chưa thể trải nghiệm cảm giác được, nhưng chắc rồi cũng sẽ có dịp khác nhỉ