Hạng B1
22/12/12
59
37
18
bên goodyear mua lốp là bảo hành 5 năm đấy các bác, có gì thì cứ đem vào hãng cho thợ nó chỉnh. Với lại hay là chỗ sẵn tiện mua lốp tham gia chương trình An tâm trọn hành trình, hổ trợ cứu hộ 24/7.

Tập Lái
3/6/14
19
0
1
42
Đi công tác chắc phải kiem tra xe trước, có thế thì đi xa mới an tâm trọn hành trình, mấy vụ xe mà có hư dọc đường bên goodyear nó cũng cứu cánh, đưa xe cứu hộ rồi thợ sửa cũng chuyên nghiệp. Nên mấy bác lái cũng yên tâm phần nào

Tập Lái
15/6/14
33
6
8
Có nghe về autocare này nhưng chưa vào lần nào? bác nào thử rồi cho em tí kinh nghiệm với, Dang đi cam 3.5, được em đổi qua luôn. Gì chứ được kiểm tra xe miễn phí là rất thích rồi

Tập Lái
3/6/14
28
3
3
41
đi xa thì cũng nên xem lại dàn điện, chứ lỡ chết máy hay trục trặc cũng phiền dữ lắm, thường mấy bác có ai độ dàn loa cho con xe không ? em đi con 7chỗ, tính làm 1quả loa phía sau, thế cho chất, đi chơi mở nhạc, quậy thế mới vui

Tập Lái
15/6/14
9
2
3
48
Bác máu quá, tầm 10chai em nghĩ là đánh bass ngon, mà xe rộng cỡ bác thì không lo xoắn nhỉ, em có mỗi con SUV nhỏ gọn, sáng tối chở vợ đi làm, chứ chả dám đòi hỏi gì nhiều

Tập Lái
3/6/14
45
7
8
49
Đi công tác chắc phải kiem tra xe trước, có thế thì đi xa mới an tâm trọn hành trình, mấy vụ xe mà có hư dọc đường bên goodyear nó cũng cứu cánh, đưa xe cứu hộ rồi thợ sửa cũng chuyên nghiệp. Nên mấy bác lái cũng yên tâm phần nào
Hôm trươc có ông anh qua autocare Goodyear về cũng khen dữ lắm, nghe bảo dịch vụ tốt, máy móc cũng chuyên nghiệp, kỹ thuật viên tư vấn cho bác từ A tới Z bao nhiệt tình.

Tập Lái
15/6/14
28
5
3
32
Bên đó chi phí thế nào bác? Em sợ mấy chỗ hay chặt chém khách hàng lắm, em cũng mới có con xe, cũng định chọn 1chỗ bảo trì uy tín, thợ sửa chuyên nghiệp, cần chút lời khuyên

Tập Lái
3/6/14
22
6
3
44
Cái an tâm trọn hành trình của bác thớt đề cập đi kèm xe là thế nào ấy nhỉ, em chưa hiểu lắm, trước giờ dùng lốp hàn, chưa đi dòng lốp của bác thớt, em đi camry, có gì các bác giao lưu với nhé, em dùng chạy thấy cũng êm, do em chạy ít mà toàn nội thành nên tầm năm nay chưa thay lốp,

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Cái an tâm trọn hành trình của bác thớt đề cập đi kèm xe là thế nào ấy nhỉ, em chưa hiểu lắm, trước giờ dùng lốp hàn, chưa đi dòng lốp của bác thớt, em đi camry, có gì các bác giao lưu với nhé, em dùng chạy thấy cũng êm, do em chạy ít mà toàn nội thành nên tầm năm nay chưa thay lốp,
camry của bác đời nào thế, em cũng tính mua cũ lại 1chiếc, được cái dòng này giá mềm, lại sang trọng, nội thất là khoảng em ưng ýnhất .

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
bên an tâm trọn hành trình của thằng goodyear, nó kèm cái vụ cứu hỗ khẩn, khoản này sướng, em thấy được cái đưa xe đến nhanh, mà kì đó vợ em lái, được thằng quản lí tạng luôn cái lốp mới, chả biết do vợ em đẹp hay do khách hàng thân thiết đây