Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
nếu vậy 120 ok rồi, 2 làn hẹp quá làm sao có làn để police đậu lại bắn tốc độ đc, kaka
Ê cái này hay nha.
Đúng là có 2 làn thì còn khuya mới có thằng nào vào bắn tốc độ được.
Mà sau chắc nhiều camera phạt ở đây lắm nhỉ.
Phải coi chừng vụ này.
Chứ người bắn xong mè nheo ngúng nguẩy xin tiền thì chắc chắn sẽ không có nữa rồi.

Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
đi là đi mà chửi là chửi, mang danh cao tốc làm cho đáng chứ không phải dạng như bố thí rồi thu phí, đi tết k có phí chứ sau này thu bình thường chứ k có đi Free nhá. Nó nắm đầu mình nó quay thế mà không chửi thì là do mình ngu đấy
Chuẩn, phải chửi.
Ổ bánh mì pate chả nó cho có chả không có pate dù là ngon cũng phải chửi.
Làm cao tốc thế khác gì chu đít địt vô mặt người lưu thông.
Tuy nhiên, tất cả chỉ có quyền đó, khi mà nó thu phí.
Còn nó ko thu phí thì thôi ngậm mồm ko ý kiến.
Mà khả năng nó miễn phí thì...

Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
thấy dân mình chạy cao tốc toàn ôm len sát con lươn ko, ngộ ghê
Do dân mình hay lái xe 1 tay, tay trái hay cầm điện thoại nói chuyện công việc quan trọng, giá dầu giá vàng giá cổ phiếu giá đô la, làm sao cứu thị trường,...
Tay phải mới cầm volant.
Vậy là vào làn sát con lươn đi là hợp nhất!
Chưa kể một phần chắc cũng phân nửa số người chạy xe ở VN thường sợ tốc độ do hay đi lờ đờ trên phố.
Nên lên cao tốc đi sát con lươn cho đỡ sợ!!!!!

Hạng C
15/1/22
665
969
93
48
Do dân mình hay lái xe 1 tay, tay trái hay cầm điện thoại nói chuyện công việc quan trọng, giá dầu giá vàng giá cổ phiếu giá đô la, làm sao cứu thị trường,...
Tay phải mới cầm volant.
Vậy là vào làn sát con lươn đi là hợp nhất!
Chưa kể một phần chắc cũng phân nửa số người chạy xe ở VN thường sợ tốc độ do hay đi lờ đờ trên phố.
Nên lên cao tốc đi sát con lươn cho đỡ sợ!!!!!
Tại sao cầm vô lăng 1 tay, bằng tay phải thì đi sát lươn? Thông não giúp...

Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
Tại sao cầm vô lăng 1 tay, bằng tay phải thì đi sát lươn? Thông não giúp...
Mẹ nó mình cứ thấy thằng nào đi lờ đờ sát con lươn trên cao tốc là chạy vượt lên sẽ thấy ngay nó cứ tay trái cầm cái đt còn tay phải bốc volant hờ hờ.
Rồi thường đeo kính đen nữa!
Không biết sao thấy đường!
Nên chắc nó chạy 60 là cùng!
Còn sao thế thì mình cũng chẳng biết, nhưng khả năng là nó đi sát con lươn cho đỡ sợ!

• Haha
Reactions: nttanmam
Hạng C
15/1/22
665
969
93
48
Mẹ nó mình cứ thấy thằng nào đi lờ đờ sát con lươn trên cao tốc là chạy vượt lên sẽ thấy ngay nó cứ tay trái cầm cái đt còn tay phải bốc volant hờ hờ.
Còn sao thế thì mình cũng chẳng biết, nhưng khả năng là nó đi sát con lươn cho đỡ sợ!
ah, bạn thấy theo kinh nghiệm đi cao tốc, chứ không biết lý do (root cause) á :D

Tập Lái
7/10/20
32
38
18
43
Vụ đi sát con lươn vì thói quen chạy quốc lộ hoặc trong tp , né xe máy , 3 lane thì xe máy chạy 2 lane trong cùng rồi . Còn việc kia miễn bình luận rồi

Hạng B2
29/12/21
183
114
43
44
Cám ơn Thớt chiều nay xuất phát đi thử trải nghiệm mới dc . Hôm 24 đi chưa có mở nhánh đó ra.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
21/9/04
1.361
9.064
113
Saigon
www.dongbich.com
Không biết sao thấy đường!
khả năng là sợ vụ rải đinh đây, haha nên chạy sát lươn tránh rải đinh, kinh nghiệm từ thời chống Pháp