Tập Lái
23/5/07
40
8
8
Các bác cho hỏi đi hướng từ Mỹ Thuận về SG, có xuống được chỗ vòng xoay thân cửu nghĩa để về Mỹ Tho không?

• Like
Reactions: nttanmam
Tập Lái
23/5/07
40
8
8
Đến gần cuối cao tốc thì có lối ra để về Thân Cửu Nghĩa theo đường cũ bác nhé
Tks bác, em biết có đường nhánh này xuống gần trạm thu phí cũ. Nhưng không biết có mở cho đi kg, sợ bị như khúc Cai Lậy

• Like
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Tks bác, em biết có đường nhánh này xuống gần trạm thu phí cũ. Nhưng không biết có mở cho đi kg, sợ bị như khúc Cai Lậy
Họ chỉ mở lối ra ở 2 đầu nên bác nào đi Mỹ Tho, Cai Lậy thì nhớ ra từ đầu Thân Cửu Nghĩa

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Đến hôm nay nhiều bác tài vẫn chưa cập nhật
Bác nào từ SG về Mỹ Tho, Cai Lậy là vừa vào cao tốc thì lên cầu vượt về lại Thân Cửu Nghĩa nhé.
Cao tốc không mở các đường nhánh, chỉ mở lối ra 2 đầu

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
ah, bạn thấy theo kinh nghiệm đi cao tốc, chứ không biết lý do (root cause) á :D
Cái đấy cả thế giới còn đang thắc mắc ở VN đấy chú báo cheetah ơi.
Tớ thì chịu thua nhé.
Hỏi bọn chạy như thế thử xem tại sao mày thế thì sợ nó nói: “Đụng vô mày chưa?? Đụng chưa???”
Thì sao giờ.
Thôi chịu thua :-D
Cũng như Hoài Linh cầm tiền đấy, bảo nó thì nó trả lời: “Thế tao có lấy cắp chưa, lấy chưa???”
Thì sao giờ. Thua. Vậy thôi.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
ngta chửi đúng gòi có sai đâu, kẹt đường QL nên nghĩ là có đường là tốt rồi nên ngta làm ko có làn khẩn cấp thui , tài xế chạy đường làng quen rùi thì thấy hay thui
Nói rồi. Lần này mà thu phí cái con đường này thì chúng ông nhất quyết bẻ dái thằng đầu hói mắt kính nào chịu trách nhiệm xây đường.

• Haha
Hạng F
3/10/15
9.856
12.132
113
Họ chỉ mở lối ra ở 2 đầu nên bác nào đi Mỹ Tho, Cai Lậy thì nhớ ra từ đầu Thân Cửu Nghĩa
Quý quá.
Cảm ơn bác chỉ giáo.
Một trong những khách hàng đầu tiên của cao tốc hân hạnh phục vụ.
Nếu bác không có gì ái ngại khi chạy trên ấy thì chắc là cũng...chạy được, không đến nỗi quá đáng sợ.
Còn khi ai mà chạy vào đó, đi vài km bỗng tự dưng lên cơn tức chạy 100km/h cho đủ 51km đường, miệng lẩm bẩm: “Mẹ nó thằng chủ tịch, rồi mày sớm biết tay ông!!”
Thì nghĩa là con đường này đích thị có vấn đề nguy cơ rồi!

• Haha
Hạng C
22/2/13
521
2.599
113
Tối qua từ Đồng tháp theo ql30 vào cao tốc ở nút Mỹ thuận để về SG, khi còn cách nút MT 4km là bắt đầu kẹt xe xếp hàng dài dài, mất gần 30ph mới đi đc hết 4km này để vào cao tốc, nguyên nhân là giao cắt luồng xe từ ct xuống quá đông với luồng xe đang lưu thông trên ql30. 1 cái nữa các bác chú ý là mới khai trương đc 2 ngày nhưng bắn tốc độ rất gắt chiều từ Mỹ thuận về Trung lương, hqua lúc về tới Trung lương, thấy bắt hơn chục xe, vì vậy tuân thủ max 80 nha để tránh phiền phức.

• Like