Hạng B2
13/11/09
124
4
18
Thông thường các bác rửa xe bao nhiêu lần/ 1 tuần? Nếu rửa thì mình tự rửa xe hay hay mang ra tiệm?
Đối với em thì công việc này em rất yêu thích, muốn tự tay chăm sóc cho vợ 2 của mình. Bác nào có ý kiến giống em thì like giúp em nhé! cảm ơn các bác

Hạng D
12/12/11
2.934
14
38
52
Em cũng rất thích tự tay mân mê V2 của mình, đôi khi mân mê cả V2 người khác nữa he he he :D:D, rửa thì nên 3 đến 4 ngày 1 lần, nếu đi nhiều thì thấy xe dơ thì nên rửa ngay, còn hôm nào không rửa thì dùng chổi chuyên để phủi bụi cho xe hơi, phủi song rồi lấy khăn ẩm lau lại là xe lại sạch bóng :D:D
bapbapvn nói:
Thông thường các bác rửa xe bao nhiêu lần/ 1 tuần? Nếu rửa thì mình tự rửa xe hay hay mang ra tiệm?
Đối với em thì công việc này em rất yêu thích, muốn tự tay chăm sóc cho vợ 2 của mình. Bác nào có ý kiến giống em thì like giúp em nhé! cảm ơn các bác

Tập Lái
31/5/09
36
0
6
34
Phải rưa ngoài hàng mới sạch Chu rửa tại nhà xước hết xe. Nguyên nhân áp xuất bơm không mạnh dẫn đến không sạch vết bẩn

Hạng B2
10/7/11
101
0
0
Em cũng tự mình chăm sóc cho vợ 2 mình, và cũng như bác Hesovi mân mê cả vợ 2 của bạn luon em có đủ bộ luôn chỉ thiếu cầu nâng nên chiệu khó mộp xuống để rửa dưới. còn thời gian thì vô chừng cứ đi mà bị mắy mưa về em rửa liền còn nắng ráu thì mới để 4 đến 5 ngày .em rửa rất kỷ xịt sơ qua cho rớt hết cát sau đó mới lấy bọt biển sửa tắm chuyên dùng tắm cho em nó mà phải tắm từ trên muôi xuống còn phần dưới lường em lấy khăng khác chà riêng. còn rửa ở ngoài có nhiều chú thợ kg biết cứ rửa dàn chân trước sau dó cái khăng bị dính cát rùi đem chà lên phần sơn thế là da em nó bị sẹo nên em toàn ở nhà tự sử kể cả nọ thất em cũng lau và hút buội luôn. luôn tiện các bác cho em hỏi các bác biết ở đâu bán cầu nân nhọ gọn chỉ dùm em kg biết có loại mà mình sử dụng rùi xếp dẹp dô góc thì hây các bác nhỉ