Hạng B1
30/3/07
91
0
0
E mới dùng RX 330 nên hỏi các Bác : kiếng chiếu hậu có gập được bẳng điện không mà sao em mò mẫm mãi mà không gập được và cái nút bấm mở cốp sau bằng điện lúc mở được lúc không các Bác ạ, kể cả chức năng khi de thì kiếng chiếu hậu sẽ nghiêng xuống phía dưới cũng lúc có lúc không. Vậy là do cài đặt hay là bị lỗi của hệ thống này các Bác.

Hạng B1
30/3/07
91
0
0
RE: RX 330 Em nhờ các Bác giúp.

Trích đoạn: toyotaprevia1995

Kính của RX là gấp bằng cơm bác ơi,còn mấy thứ mà bác kể lúc dc lúc kg chắc là do lỗi rồi
À ra là thế! Cảm ơn Bác, lúc e gập bằng tay và mở ra thấy nó không được chặt e nghi nó gập được bằng điện, vậy ở SG kiểm tra và bảo dưỡng xe thì Gara nào tốt Bác.

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Bác ra Quê Hương thử xem,còn gương gập điện bác có thể ra Công Thành làm .

Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM

Trích đoạn: vankhanhktpn

@Bác Benny: Công thành địa chỉ ở đâu vậy bác ? Em nghe đã lâu mà ko biết.
ở Trần Bình Trọng đoạn giữa Trần Phú với An Dương Vương

Tập Lái
20/5/08
23
0
1

Bác nên mang xe ra cửa hàng TOYOTA chính hãng giống như TOYOTA Đông SG, họ có thiết bị dò, hoặc tra số VIN trên mạng nội bộ biết xe bác xuất xứ từ đâu. Bác đi 330 giờ này chắc là xe mua lại rồi. Những lỗi trên xe của bác tôi đã gặp rồi, nhân viên TOY cài lại là như cũ ngay. Phụ tùng xe này nhiều thứ chung với Camry lắm

Hạng B2
11/11/05
166
22
18
40

Sao bác ko ủng hộ bác Phú (HP Audio)nhỉ? Bác Phú mới làm lại garage chuyên đèn điện âm thanh tất tần tật.. có giảm giá cho e a nào đến đấy la lên " OS" đấy các bác ạh:)!! địa chỉ em quên rồi nhưng nó nằm trên đường Nguyễn Trãi Q1. ngay khúc ngã tư Nguyễn Trãi Cống Quỳnh đầy các bác!!tên cửa hàng là Phú An :D:D:D

Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Em xin cảm ơn tất cả các Bác đã giúp em những ý kiến rất là bổ ích. Vâng con RX 330 này em mới mua lại của chú em bà con, dòng RX này là ươc mơ của em ấp ủ đã lâu nay mới thỏa nỗi chờ mong. Vì không đủ điều kiện nên không với được RX 350 mới. Chiếc RX 330 của em là đời 2004, nhập về và đăng ký tháng 10/2006 đã đi được 26000miles, nội và ngoại thất rất đẹp con này bản Ful option giá là 57k, các Bác thấy có được không ạ?

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport

Trích đoạn: vankhanhktpn

@Bác Benny: Công thành địa chỉ ở đâu vậy bác ? Em nghe đã lâu mà ko biết.
Công Thành ở Trần Bình Trọng,q5, đối diện hồ bơi Lam Sơn,em ko nhớ rõ địa chỉ .Bác có thể vào mục danh sách hội viên ffc lấy số điện thoại .