Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
em thấy hơn 2 năm trước, chưa có biểu hiện rõ ràng như bây giờ.
Anh thấy CP quản lý, chi phối và điều tiết các cđt dễ hơn là các nhà đầu tư nhỏ lẻ ko, nên việc định hướng giao đất các phân khu thông qua hđ bt hay đấu giá là chiến lượt của CP khi quy hoạch mà. Lãnh đạo mình có tầm nhìn cũng tốt mà, do nhiệm kỳ ngắn quá nên lại lấy ngắn ra làm trước nên nó lủng củng thôi haha. CĐT sang tay hay đẩy giá, thao túng lại là cơ chế do kt thị trường tạo ra đúng ko anh W?

• Love
Reactions: Wuyền
Hạng D
26/12/19
1.182
4.772
113
He he, các đại ca cứ đẩy giá thoải mái. Em cứ mua đất ở gần đó rồi nương sóng ăn ké. Còn bẩu em mua nhà & căn hộ của các đại ca để đầu toi thì… thôi

• Like
Reactions: ngayhe and leanhnsg
Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
Anh thấy CP quản lý, chi phối và điều tiết các cđt dễ hơn là các nhà đầu tư nhỏ lẻ ko, nên việc định hướng giao đất các phân khu thông qua hđ bt hay đấu giá là chiến lượt của CP khi quy hoạch mà. Lãnh đạo mình có tầm nhìn cũng tốt mà, do nhiệm kỳ ngắn quá nên lại lấy ngắn ra làm trước nên nó lủng củng thôi haha. CĐT sang tay hay đẩy giá, thao túng lại là cơ chế do kt thị trường tạo ra đúng ko anh W?

em thấy Việt Cộng đã có những thay đổi đáng kể trong 4 năm qua trong việc quản lý sử dụng tài nguyên đất.

Hạng D
16/1/06
1.479
9.257
113
em thấy Việt Cộng đã có những thay đổi đáng kể trong 4 năm qua trong việc quản lý sử dụng tài nguyên đất.
CP rút được bài học từ các láng giềng và các nhiệm kỳ trước nên việc thay đổi sẽ càng nhanh khi đội ngũ lãnh đạo trẻ hoá, mà khu tđc kế bên giá tăng gấp đôi từ sau đợt giãn cách cũng bởi mấy tin đồng giá này.

• Like
Reactions: Misa85 and Wuyền
Tập Lái
28/1/10
20
21
3
Nghe nói bậy giờ tầm khoảng 11 tỷ rồi
Chắc bác nói giá Merita, bác kia hỏi KDC An Sinh mà. Em nghĩ mặt ngoài đường tầm 7 tỷ còn phía trong em không rành.

Em có lô mặt ngoài đường 279 năm trước định thế chấp vay bank. Bên bank định giá xong cho vay hạn mức 5 tỷ. Nhưng cuối cùng em xoay đủ tiền nên ko vay nữa.