Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
khalien nói:
Rocket1349 nói:
Trần Huy Liệu. Bún Cá Nha Trang chính hiệu, đoạn gần giữa đường THL... bác ghé đó xem sao
Em đi làm khúc này hoài sao không thấy nhỉ? Bác cho em cái địa chỉ cụ thể được không? Em là em khoái món này lắm cơ! ;)

Dạ, em ko nhớ địa chỉ bác ơi, trước kia có ăn vài lần, đoạn gần Nguyễn Trọng Tuyển...giờ k biết còn bán ko. Bác ghé thăm dò lại xem sao nhé.

Hạng B2
27/5/11
297
548
63
hamzui nói:
Theo các bác, có nên mở 1 quán chỉ chuyên bán đặc sản Nha Trang như bún cá, bánh canh, bánh căn, gỏi cá... ngay trung tâm quận 1 hoặc quận 3 để phục vụ bà con Sg cũng như đồng hương miền trung ko ?
Dạo này em vã quá, tiền nó cứ đi đâu hết nên hay nghĩ vớ vẫn kiếm cơm...hic...
p/s: Nếu có trên 100 bác vote ủng hộ có khi ngày mai em tiến hành mở 1 quán ngay...hị ...hị......
Ủng hộ bác, nhớ có thêm món phở đúng điệu NT nhé.

hamzui nói:
Theo các bác, có nên mở 1 quán chỉ chuyên bán đặc sản Nha Trang như bún cá, bánh canh, bánh căn, gỏi cá... ngay trung tâm quận 1 hoặc quận 3 để phục vụ bà con Sg cũng như đồng hương miền trung ko ?
Dạo này em vã quá, tiền nó cứ đi đâu hết nên hay nghĩ vớ vẫn kiếm cơm...hic...
p/s: Nếu có trên 100 bác vote ủng hộ có khi ngày mai em tiến hành mở 1 quán ngay...hị ...hị......

Mẹ...thiêng thật...sáng nay uống cafe mới nhắc tớ kụ Hamzui với hnhcuong....chiều thấy post bài...hehehe

Ủng hộ kụ nhá.:):):):)

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
hình như có quán ở đầu đường Đồng Nai, từ TH Thành quẹo vào

Hạng B1
23/5/07
63
1
18
ycleptlam nói:
Trên đường Kỳ Đồng có nem nướng Ninh Hoà đó bác, e ko nhớ địa chỉ, kế quán mì Quảng Mỹ Sơn, đối diện quán Yogurt...

Giá ở đây gấp 3 lần Nha Trang nhưng số lượng thì bằng 1/2

Gần Nguyễn Đình Chiểu và Lê Hồng Phong, quán nằm trên 1 con hẻm, hẻm bên tay phải đường Nguyễn Đình Chiểu nếu đi chiều từ từ CMT8 vào. Chủ quán là em Trâm Anh - siêu mẫu, diễn viên đóng vai hoa hậu trong phim "cưới ngay kẻo lỡ". Các bác ra đó ăn, giá cả cũng ok mà lại được ngắm em chân dài.

Status
Không mở trả lời sau này.