Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
24/6/11
76
1
0
39
Trước đây em thường ghé quán 79 ở Bờ kè ăn các món của Nha Trang như bánh bèo, bún cá, nem cuốn,.... Một thời gian không quay lại giờ ghé qua thấy quán không còn.
Các bác biết nơi nào khác bán các món đặc sản Nha Trang chỉ hộ em với.

Hạng D
2/6/11
1.492
66.331
113
Trên đường Kỳ Đồng có nem nướng Ninh Hoà đó bác, e ko nhớ địa chỉ, kế quán mì Quảng Mỹ Sơn, đối diện quán Yogurt...

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Nhỏ ơi! nói:
Trước đây em thường ghé quán 79 ở Bờ kè ăn các món của Nha Trang như bánh bèo, bún cá, nem cuốn,.... Một thời gian không quay lại giờ ghé qua thấy quán không còn.

Trần Huy Liệu. Bún Cá Nha Trang chính hiệu, đoạn gần giữa đường THL... bác ghé đó xem sao

Hạng B1
24/6/11
76
1
0
39
Rocket1349 nói:
Nhỏ ơi! nói:

Trần Huy Liệu. Bún Cá Nha Trang chính hiệu, đoạn gần giữa đường THL... bác ghé đó xem sao
Em cảm ơn bác nhiều.

Hạng B2
6/6/11
199
3
18
39
Rocket1349 nói:
Em đi làm khúc này hoài sao không thấy nhỉ? Bác cho em cái địa chỉ cụ thể được không? Em là em khoái món này lắm cơ! ;)

Hạng D
22/2/06
1.297
7.879
113
46
Sài Gòn
Theo các bác, có nên mở 1 quán chỉ chuyên bán đặc sản Nha Trang như bún cá, bánh canh, bánh căn, gỏi cá... ngay trung tâm quận 1 hoặc quận 3 để phục vụ bà con Sg cũng như đồng hương miền trung ko ?
Dạo này em vã quá, tiền nó cứ đi đâu hết nên hay nghĩ vớ vẫn kiếm cơm...hic...
p/s: Nếu có trên 100 bác vote ủng hộ có khi ngày mai em tiến hành mở 1 quán ngay...hị ...hị......

Hạng B2
21/12/09
109
9
18
Bác thử tham khảo Quán ĐẠT ở cuối đường Trương Định (Bờ kè) đúng ý tưởng của Bác luôn.
hamzui nói:
Theo các bác, có nên mở 1 quán chỉ chuyên bán đặc sản Nha Trang như bún cá, bánh canh, bánh căn, gỏi cá... ngay trung tâm quận 1 hoặc quận 3 để phục vụ bà con Sg cũng như đồng hương miền trung ko ?
Dạo này em vã quá, tiền nó cứ đi đâu hết nên hay nghĩ vớ vẫn kiếm cơm...hic...
p/s: Nếu có trên 100 bác vote ủng hộ có khi ngày mai em tiến hành mở 1 quán ngay...hị ...hị......

Status
Không mở trả lời sau này.