Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
ycleptlam nói:
Trên đường Kỳ Đồng có nem nướng Ninh Hoà đó bác, e ko nhớ địa chỉ, kế quán mì Quảng Mỹ Sơn, đối diện quán Yogurt...
Quán này nem ngon lắm các bác ạ

Hạng C
16/8/09
939
75
28
Sài thành quoa lệ
trên đường Sư Vạn Hạnh đoạn gần vào sân Tennis Kỳ Hòa có một quán trong hẻm ăn cũng được lắm đó.
đi trên đường là thấy bảng hiệu của nó chỉ vào luôn. rất dễ tìm

Hạng B1
24/6/11
76
1
0
39
Mr Kid_pro nói:
Gần Nguyễn Đình Chiểu và Lê Hồng Phong, quán nằm trên 1 con hẻm, hẻm bên tay phải đường Nguyễn Đình Chiểu nếu đi chiều từ từ CMT8 vào. Chủ quán là em Trâm Anh - siêu mẫu, diễn viên đóng vai hoa hậu trong phim "cưới ngay kẻo lỡ". Các bác ra đó ăn, giá cả cũng ok mà lại được ngắm em chân dài.
Em vừa chuyển về gần đây và đã ăn quán này rồi, cũng đậm đà hương vị, quán ở hẻm 399 Nguyễn Đình Chiểu. Quan trọng hơn như bác nói hầu như lúc nào cũng được ngắm các em chân dài.

Tập Lái
19/4/12
20
1
0
50
HCM
Đường Đinh Tiên Hoàng (hình như số 49 không rõ lắm) đoạn giữa Nguyễn Đình Chiểu và Nguyễn Văn Thủ.

Hạng B2
6/10/09
150
82
28
41
Saigon
Mời bác ra khu Bàu Cát tha hồ ăn các món miền Trung vừa ngon-bổ-rẻ

Bác này nói chuẩn, trả tiền ăn mà được ngắm free. Quán này cũng là nơi mấy em giới showbit hay tụ tập cà kê về đêm
Nhỏ ơi! nói:
Mr Kid_pro nói:
Gần Nguyễn Đình Chiểu và Lê Hồng Phong, quán nằm trên 1 con hẻm, hẻm bên tay phải đường Nguyễn Đình Chiểu nếu đi chiều từ từ CMT8 vào. Chủ quán là em Trâm Anh - siêu mẫu, diễn viên đóng vai hoa hậu trong phim "cưới ngay kẻo lỡ". Các bác ra đó ăn, giá cả cũng ok mà lại được ngắm em chân dài.
Em vừa chuyển về gần đây và đã ăn quán này rồi, cũng đậm đà hương vị, quán ở hẻm 399 Nguyễn Đình Chiểu. Quan trọng hơn như bác nói hầu như lúc nào cũng được ngắm các em chân dài.

Hạng B1
24/6/11
76
1
0
39
xe5banh nói:
Mời bác ra khu Bàu Cát tha hồ ăn các món miền Trung vừa ngon-bổ-rẻ
Khu này em nghe nói có Mì Quảng ngon lắm.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
caothu nói:
đầu đường Phan Xích Long đạon cắt Phan Đăng Lưu

Nhà em gần chỗ này, em cũng rất khoái món Bún cá Nha Trang. Để cuối tuần em qua thử.
Cảm ơn bác!

Status
Không mở trả lời sau này.