Status
Không mở trả lời sau này.
VNT
Hạng B1
5/3/12
97
17
8
48
phongicehcmc nói:
hình như có quán ở đầu đường Đồng Nai, từ TH Thành quẹo vào
Bún cá Quy Nhơn Lệ, trên đường Đồng Nai, goc Tô Hien Thành ngon lắm.

Hạng D
23/12/08
2.807
122
63
58
TPHCM
Bác nào ở khu vực quận 12 muốn ăn bún này thì đến quán nhà em đường TA 19 phường Thới An . Trừ bún và rau , nguyên vật liệu đều made in Nha trang , kể cả nước mắm làm nước chấm ship về :).

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
trong hội tennis của OS (OTC) cũng có bác Cường, nick cuongden, mở quán ăn có các món đặc sản của Nha Trang (gia đình bác này làm nem nổi tiếng ở Ninh Hòa) ở khu đô thị An Phú _ An Khánh, Q2 địa chỉ số 67 đường số 1 (gần Metro). Ngoài ra, quán cũng có phục vụ nhiều món khác cho có nhiều lựa chọn

Last edited by a moderator:
Tập Lái
31/5/12
24
0
1
ngã ba phan đăng lưu với thích quảng đức chạy lên khoảng hơn 100m hướng về chợ bà chiểu có quán bán bún cá nha trang đấy bạn

Hạng B1
24/6/11
76
1
0
39
do_hcmc nói:
trong hội tennis của OS (OTC) cũng có bác Cường, nick cuongden, mở quán ăn có các món đặc sản của Nha Trang (gia đình bác này làm nem nổi tiếng ở Ninh Hòa) ở khu đô thị An Phú _ An Khánh, Q2 địa chỉ số 67 đường số 1 (gần Metro). Ngoài ra, quán cũng có phục vụ nhiều món khác cho có nhiều lựa chọn
Cảm ơn bác, cuối tuần em thường ra Thủ Đức em sẽ tranh thủ ghé ủng hộ quán và thưởng thức món ăn yêu thích.

Status
Không mở trả lời sau này.