Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Sai Gon Teana 2010

Hạng D
8/5/16
2.226
5.956
113
Bác chỉnh máy lạnh bình thường kg?
Bình thường nhưng phải mở cốp bên phụ ra nhìn nhiệt độ và mức gió. Có hơi bất tiện tí nhg mình chọn giải pháp này để dùng màn android xịn tí cho an tâm. Nghe nói có loại màn thường, chất lượng hơi kém tí thì có canbus đúng cho dòng TB, hiển thị đc toàn bộ thông tin aircon lên màn android.

Hạng B2
21/4/15
238
190
43
Bình thường nhưng phải mở cốp bên phụ ra nhìn nhiệt độ và mức gió. Có hơi bất tiện tí nhg mình chọn giải pháp này để dùng màn android xịn tí cho an tâm. Nghe nói có loại màn thường, chất lượng hơi kém tí thì có canbus đúng cho dòng TB, hiển thị đc toàn bộ thông tin aircon
Không bỏ được thì chế vậy thôi bác!View attachment 2420131. Xe em TB đây.
Bác cho hỏi chế kiểu này cần giữ lại những gì trong bộ Zin của nó vậy ạ? Cảm ơn bác!

Hạng B2
3/1/08
323
820
93
www.kiennghiep.com
Không bỏ được thì chế vậy thôi bác!View attachment 2420131. Xe em TB đây.

Mình cũng đang tính cuối tuần đi thay màn hình theo xe. Xài lâu rồi, nên mờ, và cảm ứng cũng chập cheng... Sẵn tận dụng thế hệ mới Android...

Nhờ các anh tư vấn loại Android nào xài ổn. Mình thấy cũng khá nhiều loại (GoTech, ZesTech, NaviPlay...).
Vấn đề hiển thị thông tin máy lạnh có giải quyết được không ạ?

Mình ở Sài gòn, Bình Thạnh, nhờ các anh tư vấn nơi làm gần khu vực này giúp. Mình cám ơn!
(có tham khảo thông tin ở đây:
)

Tập Lái
5/2/17
9
3
3
44
Mình cũng đang tính cuối tuần đi thay màn hình theo xe. Xài lâu rồi, nên mờ, và cảm ứng cũng chập cheng... Sẵn tận dụng thế hệ mới Android...

Nhờ các anh tư vấn loại Android nào xài ổn. Mình thấy cũng khá nhiều loại (GoTech, ZesTech, NaviPlay...).
Vấn đề hiển thị thông tin máy lạnh có giải quyết được không ạ?

Mình ở Sài gòn, Bình Thạnh, nhờ các anh tư vấn nơi làm gần khu vực này giúp. Mình cám ơn!
(có tham khảo thông tin ở đây:
)

bác thay màn chưa? xin ít thông tin đánh giá