Hạng D
3/9/08
4.594
46.978
113
Cái nầy em thấy anh hơi quá rồi ... Vitara xe có nhập về nữa đâu mà bán , chính sách bán hàng của Su như ccc ấy ... sao anh kg so với HRV kìa .. xe giá như nhồn .. gầm rỉ sét mà người ta vẫn đặt cọc ầm ầm kìa
E quên là A đang đi Suzuki.
E xin lỗi a Huboss nha:D:D:D:D:D

• Like
Reactions: Huboss
Hạng D
22/6/10
1.609
31.379
113
Bữa có cơ hội được diện kiến a chủ thớt, nhìn mặt anh bị đối xử vậy là đúng dồi... :D

Anh dút kinh nghiệm phi BMW tới, đá chống hất hàm phủ đầu sale hỏi xe này phụ nữ tầm 25 tuổi đi hợp ko ? anh tính mua cho rau...

Đảm bảo cả showroom ra giành nhau tiếp anh...

Hạng D
4/9/06
2.278
21.754
113
khả năng là nhìn hình dáng anh chủ kém sang. hị hị
vào coi xe, em chả bao giờ hỏi sale về tính năng, chỉ hỏi giá lăn bánh, giảm giá, ép mua đồ chơi,...blabla
Anh mà bán xe thì nhìn người phỏng ?
Anh đã nghe chuyện người nông dân áo bà ba tay xách bao cám heo vào đại lý xe Mer hỏi bao nhiu 1 chục chưa ?

• Like
Reactions: hoadat
Hạng D
4/9/06
2.278
21.754
113
Xem thêm thì m6. Lờ mờ đoán đc lý do. Nếu không phải thì cho m6. Xin lỗi vì đã chủ quan hồ đồ anh @oto_bangb2 nhé !!:)
Anh chụp nhiều ảnh quá ( trước , sau, bên trong mà chưa mở công tắc nên tối thui ) mà chưa hỏi gì về xe.

Mình đi coi xe khỏi cần chụp ( đến tận mắt rồi ). Gọi sale ra hỏi tính năng và options... lưu ý nó trước là mình có đọc kỹ trên mạng rồi, nhưng muốn xác nhận cụ thể và chính xác tại showroom . ( có trường hợp như coi con Suzuki Vitara 4X4 tại triển lãm mình nói luôn em nói sai rồi , xe này ko có thứ đó )
- Có xe chạy thử ???
- Lấy chìa ngồi thử... chạy thử càng tốt ...
- hỏi giá lăn bánh ?
- Khả năng giảm tiếp??
- Thời gian giao xe ??
Và kết luận luôn thích hay còn suy nghĩ....

cái đỏ....bọn sale cực ghét điều này...

• Like
Reactions: mazda6.
Hạng D
21/10/14
1.719
3.689
113
sáng nay 25/9, thức dậy hơi sớm tý, tầm năm rưỡi, tập thể dục rồi làm ly cafe sáng để có cảm hứng và năng lượng tràn trề cho 1 ngày mới, thay đồ xong, lấy con xe 2b future neo FI phi đến 1 show room Huynh đai, gửi xe xong bước vào, 1 em sale tóc dài ra tiếp, xe thì chưa nhìn mà nhìn em sale trước, gái gì mà mặt chữ điền, giọng nói thì cứng như đàn ông, chẳng nở được 1 nụ cười, Welcome drink cũng không.....cảm thấy tụt mịa nó hứng coi xe nhưng thôi kệ....chẳng quan tâm, xe mới là vấn đề chính....tới phần coi xe Kona ( nục từ đây ), mình coi lướt bên ngoài xe Kona rồi hỏi em sale vài câu, tỷ như giá xe lăn bánh, có bắt mua kèm gì không, tặng quà gì không....thấy ẻm trả lời cũng ỡm ờ.....thôi cũng được, cho qua, tới phần coi nội thất, thấy chán, phanh tay cơ, không gian trong chật hơn CRV, không lẫy số....oải....cuối cùng mình kêu em sale mở cốp sau cho xem, ẻm loay hay mở không được rồi nói: hết bình nên không mở cốp sau được, mình mới hỏi: thế hết bình thì làm sao mở cốp ?.... chắc ẻm cảm thấy bực mình nên nói hơi to tiếng và gằn giọng : đã nói là hết bình không mở được....ối.....nghe vậy mình mất hết hứng thú coi xe nên thôi đi về, trước khi về mình nhắn lại với ẻm: luôn luôn phải có 2 cách mở cốp, mở bằng điện và mở bằng chìa cơ nhe.....ẻm nghe xong thấy ngơ ngơ....thôi bye em luôn vậy....1 ngày coi xe thất bại....

View attachment 1728418 View attachment 1728419 View attachment 1728420
Chủ thớt thông cảm cho ẻm đi, chắc tối qua chồng / bạn trai làm ăn trớt quớt, không nên cơm cháo gì nên ảnh hưởng đến tâm trạng buổi sáng:D

• Like
Reactions: oto_bangb2
Tập Lái
21/3/16
49
983
88
39
sáng nay 25/9, thức dậy hơi sớm tý, tầm năm rưỡi, tập thể dục rồi làm ly cafe sáng để có cảm hứng và năng lượng tràn trề cho 1 ngày mới, thay đồ xong, lấy con xe 2b future neo FI phi đến 1 show room Huynh đai, gửi xe xong bước vào, 1 em sale tóc dài ra tiếp, xe thì chưa nhìn mà nhìn em sale trước, gái gì mà mặt chữ điền, giọng nói thì cứng như đàn ông, chẳng nở được 1 nụ cười, Welcome drink cũng không.....cảm thấy tụt mịa nó hứng coi xe nhưng thôi kệ....chẳng quan tâm, xe mới là vấn đề chính....tới phần coi xe Kona ( nục từ đây ), mình coi lướt bên ngoài xe Kona rồi hỏi em sale vài câu, tỷ như giá xe lăn bánh, có bắt mua kèm gì không, tặng quà gì không....thấy ẻm trả lời cũng ỡm ờ.....thôi cũng được, cho qua, tới phần coi nội thất, thấy chán, phanh tay cơ, không gian trong chật hơn CRV, không lẫy số....oải....cuối cùng mình kêu em sale mở cốp sau cho xem, ẻm loay hay mở không được rồi nói: hết bình nên không mở cốp sau được, mình mới hỏi: thế hết bình thì làm sao mở cốp ?.... chắc ẻm cảm thấy bực mình nên nói hơi to tiếng và gằn giọng : đã nói là hết bình không mở được....ối.....nghe vậy mình mất hết hứng thú coi xe nên thôi đi về, trước khi về mình nhắn lại với ẻm: luôn luôn phải có 2 cách mở cốp, mở bằng điện và mở bằng chìa cơ nhe.....ẻm nghe xong thấy ngơ ngơ....thôi bye em luôn vậy....1 ngày coi xe thất bại....

View attachment 1728418 View attachment 1728419 View attachment 1728420
Lần sau anh nhớ đi chiếc quây tào đi vào nha...thật tình...

• Like
Reactions: oto_bangb2