Guest
22/6/12
397
4
16
47
Em gặp rùi, nhiều lúc điên tiết lắm ah.
Thường thì tùy đường ( mấy lane 4b ấy): em đi sau thường còi và nhá đèn cho đội bạn đi thẳng thớm lại, ko được thì em đi lên trái / phải song song rồi "nắn" lại hành vi của bác tài. Có khi gặp mợ tài, và thường lúc đó tài đang alo hoặc lò mò tìm số nhà. Xong rồi cũng đi ngay ngắn lại.
. Nhưng đúng là bực thật, vì chả hiểu mấy tài đó nghĩ sao khi có xe đi trước như vậy?

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
LápXeĐộp nói:
Em gặp rùi, nhiều lúc điên tiết lắm ah.
Thường thì tùy đường ( mấy lane 4b ấy): em đi sau thường còi và nhá đèn cho đội bạn đi thẳng thớm lại, ko được thì em đi lên trái / phải song song rồi "nắn" lại hành vi của bác tài. Có khi gặp mợ tài, và thường lúc đó tài đang alo hoặc lò mò tìm số nhà. Xong rồi cũng đi ngay ngắn lại.
. Nhưng đúng là bực thật, vì chả hiểu mấy tài đó nghĩ sao khi có xe đi trước như vậy?
Nắn lại ntn bác, có phải là ép ng ta hông ...kekeke....?...em khoái cái vụ này....

Hạng C
10/1/11
543
10
28
fly_us nói:
thường là tài mới, ko quen canh nên ko dám đi sát lane ngoài, đi lane giữa thì nhát vì thói quen ôm lane ngoài cùng của người Việt. Cuối cùng kết quả ra vậy.

Em có ông anh cũng hay chạy kiểu này, nhất là đi đường tốc độ cao. Mỗi lần lên xe là em bực lắm nói hoài mà 1 hồi sau lại vẫn vậy.
em thắc mắc chút tài mới đâu có nghĩa là yếu đâu bác. :)

Hạng C
5/7/13
574
15
18
Úi chà,lúc khám mắt làm bằng lái,mắt bác này chưa bị lé như bây giờ...tội quá đi..

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Mấy tài này chắc bị parkinson, chân P cứ nhấp nhấp hoài ko chịu đứng yên, chạy len trong thì sợ bị quá tốc độ, nên phải chạy 2 len, xxx có hỏi thì nói là vẫn còn 2 bán trên len ngoài thì ko phạt được.cùng lắm là bị lỗi đè vạch thôi.các bác thấy e giải thích hợp lý chưa?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.262
113
Q3
e cũng bị - ngoài quốc lộ luôn ngậm ngùi đi sau vậy kg dám manh động ...

canh canh vượt được khỏe người , chán mấy bác này lắm , chạy như ccc