Hạng B1
12/8/14
71
85
18
41
Mấy bác tư vấn giúp em với , em định mua 1 mảnh khoảng 64m2 của bác Thiêm công ty Dự Án Đất Nền ở khu phố 1, đường T15 từ QL1A đi vào khoảng 600m, giá 13tr/m. Hiện giờ nó là cái nhà xưởng, khoảng tháng 4 nó di dời lấy đất làm mặt bằng, tháng 1/2018 có giấy phép xây dựng, hoàn công sau 6-8 tháng tách sổ. Em có đính kèm ảnh vị trí.
Giá này có mua được không các bác? Khu này có ngập nước khi triều cao không các bác? Vị trí này có bị quy hoạch gì không ?
Em dành dụm được ít định mua để dành lâu dài có thể định cư, chưa biết lắm khu vực này nên mong các bác tư vấn giúp em. Em chân thành cảm ơn!
Em ở ngay gần đấy, giá này là ok rồi. Khu này gìơ đường cao không sợ ngập đâu bácc.

• Like
Reactions: htth46
Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
Nhằm phá vỡ thế độc đạo vào sân bay Tân Sơn Nhất bằng đường Trường Sơn, quận Gò Vấp kiến nghị UBND TP và ngành chức năng nghiên cứu phương án mở cổng ra vào sân bay ở khu vực phía Bắc. Song song đó, lập ga trung chuyển và bến bãi phục vụ giao thông tại vị trí bên trong tường rào sân bay nằm tiếp giáp đường Thống Nhất (quận Gò Vấp)
http://dantri.com.vn/xa-hoi/kien-ng...son-nhat-de-giam-ket-xe-20170218074457925.htm