Thảo Luận Chung SG- DN

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Các bác rành đường cho em hỏi đường đi từ SG ra Đà nẵng ( đường đi + ăn ngủ). Em định nghỉ tối tại Nha Trang, sau đó chạy thẳng ra Đà nẵng luôn.
Em cũng đã đọc hướng dẫn của các bác ở Nha Trang rồi, cảm ơn thông tin của các bác. Các bác có cao kiến gì giúp em đoạn Nha Trang - Đà nẵng không, em xin cảm ơn trước.

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Bác có thời gian nghỉ ở Nha Trang thì khoẻ quá rồi, nếu Bác quen chạy đêm thì nên đi sớm vì đường vắng xe 2 banh chạy rất thích( nhưng không quen chạy đèn thì hơi nguy hiểm), ra tới NTr có nguyên buổi chiều và tối đi chơi. Từ Ntr ra đường nhiều đèo dốc nên Bác đi cẩn thận.

Hôm em đi SG - Hoi An( chở gấu mẹ và gấu con đi), do không có tgian nên phải chạy gấp từ 20h đến 17h hôm sau ra tới. Mờ sáng tới ngã 3 thành NTr ghé cây xăng ngủ 45', chạy tiếp tới gần 8h sáng ghé cho gấu mẹ và gấu con an sáng và nghỉ ngơi, em ngủ tiếp khoảng 40' dậy an sáng rồi chạy tiếp.

Do em quen đi xa nên chạy vậy thấy cũng bình thường, nếu Bác ko đi xa nhiều thì nên nghỉ ngơi đầy đủ vì ra đó còn đi nữa.

Chúc Bác có chuyến đi vui vẻ.

Hạng B2
24/4/09
116
0
16
40
doduonghoang nói:
Các bác rành đường cho em hỏi đường đi từ SG ra Đà nẵng ( đường đi + ăn ngủ). Em định nghỉ tối tại Nha Trang, sau đó chạy thẳng ra Đà nẵng luôn.
Em cũng đã đọc hướng dẫn của các bác ở Nha Trang rồi, cảm ơn thông tin của các bác. Các bác có cao kiến gì giúp em đoạn Nha Trang - Đà nẵng không, em xin cảm ơn trước.

bác cứ yên tâm mà đi, nhớ đi đúng tốc độ để ý biển báo 50km/h nha bác,hôm nọ e bị xxx núp lùm kếu đi 80/50 mà k bít bị ở đâu.với lại đoạn từ phú yên đi bình Định đường hơi xấu k bít làm xong chưa, nói chung e thấy nếu đi xe 2 cầu là sướng nhất. Đoạn từ Quy nhơn đi Đà Nẵng nên để ý biển báo hay có công an lắm.Nếu từ Nha Trang đi ĐN thì bác nên dừng ở Quy Nhơn ăn e k nhớ quán gì nhưng cơm ở đó ngon lắm.đến Tam Kỳ bác hỏi xe ôm quán cơm gà Bà Luận Tam Kỳ, ăn ngon lắm.chúc bác và Gia đình 1 chuyến đi vui vẻ an toàn nhé

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
Cám ơn các bác. Nhân tiện cho em hỏi, có bác nào biết đường đi từ Nha Trang ra Quy nhơn mà vòng ra sân bay Cam ranh không ạ.

Hạng D
9/5/09
3.409
16.125
113
Bác ơi, đoạn vòng sân bay CAm ranh là bác phải rẽ từ ... cam ranh, nó có cái biển chỉ đường đi sân bay. Vào đó thì chạy đẹp từ sân bay tới khu nghĩ Hoàn Cầu của 4H, nhưng đoàn từ Hoàn Cầu về Nha Trang thỉ cảnh đẹp nhưng mà đường ngoằn ngoèo lắm,bác chạy cẩn thận, 40 cây chuối thôi. Sau đó đi thẳng Trần phus chạy dọc biển là ra quốc lộ 1, đuonwgf đẹp miẽn chê. hehe
Bacs đi đúng lộ trình em chạy hồi tết đó. Đường từ Nha Trang ra phú yên thì đẹp lắm, đạp thoải mái (hôm đó em đu theo xe khách) nhưng từ phú yên tới đà nẵng thì đường xấu nha bác. Địa phận Bình ĐỊnh xxx rất siêng năng nên chạy cẩn thận ah.
Chúc bác lên đường vui và an toàn