Hạng B2
6/3/07
270
1
0
em có con SH150 No.1, ko hiểu do em nhẹ ký (60kg) hay sao mà đi xe thấy nó ko êm lắm, nhất là cái dàn đầu cứ tưng tưng rất khó chịu. Các bác tư vấn giúp em xem nên giải quyết thế nào, nên độ lại dàn phuộc kiểu nào, hay là ra cho thợ nó cân chỉnh lại thôi, làm ở đâu thì tốt .... ??? (xe đi làm hàng ngày nên thông thường em chỉ đi 1 mình thôi)

Hạng B2
22/4/07
479
61
28
50
RE: SH: làm lại dàn phuộc nhún ở đâu ???

Bác xem lại bánh trước có bơm căng quá không ?

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Thường là do bánh trước bơm qúa căng,còn muốn làm lại phuộc,dàn bi chén cổ cho ngon thì Hồng Phát -Lí Thái Tổ (ngay ngã bảy,trong ngõ hẻm) là trùm SG vụ này .

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

hehheeee.........
chán sao được mà chán, SH nhìn vẫn xì-po hơn SHi, giờ có bác nào đổi ngang SHi chưa chắc em đồng ý, con No.1 này em chạy gần 02 năm rồi, cực kỳ sướng.
vừa rồi xem lại thì ra là do bánh trước bơm hơi căng nên chạy ko êm (thằng em nó đi rửa xe xong bơm luôn í mà), giờ xả bớt hơi thì chạy bình thường rồi :)

Hạng B2
15/6/05
173
1
18

Trích đoạn: otobienhoa

-Thường là do bánh trước bơm qúa căng,còn muốn làm lại phuộc,dàn bi chén cổ cho ngon thì Hồng Phát -Lí Thái Tổ (ngay ngã bảy,trong ngõ hẻm) là trùm SG vụ này .

ặc thì ra là trong hẻm làm bữa trước cứ chạy vòng vo2ngg ngoài đường kiếm hì hì

"đệ tử" của bác cute và ngầu quá hehe, nhìn muốn nựng :D

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com
RE: [Deleted]

chán sao được mà chán, SH nhìn vẫn xì-po hơn SHi, giờ có bác nào đổi ngang SHi chưa chắc em đồng ý, con No.1 này em chạy gần 02 năm rồi, cực kỳ sướng.
@mac..fe: bác chỉ được cái nói đúng, em cũng như bác có con No.1 nè:D, bi giờ ai đổi cũng ko đổi đâu.:)
@oto...biên hoà đồng nai: chỗ Hồng Phát làm là gud rồi còn gì, hum bữa làm phuộc trước chiếc Air Bladechạy êm lắm, em 115 kí lận mà :D

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM
RE: [Deleted]

Xe bác chạy bao nhiêu km rồi, có bị đụng ko, nếu dưới 20k km thì đùng nghĩ tới làm phuộc... nếu chưa thì bác xem lại bánh trước có bơm lố ko? Phuộc dzin mà còn mới mà đi làm lại thì bác hối hận ko kịp đâu kể cả HP :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: mackafe

hehheeee.........
vừa rồi xem lại thì ra là do bánh trước bơm hơi căng nên chạy ko êm (thằng em nó đi rửa xe xong bơm luôn í mà), giờ xả bớt hơi thì chạy bình thường rồi :)

Ặc, bác này chạy con xe này trong hơn 02 năm rồi mà lại k hiểu về con xe của mình, bánh trước hơi căng hay do trục trặc phuộc nhún mà cũng k nhận ra [8D]