Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam
RE: Shumi giải nghệ với lần thứ 2 liên tiếp thất bại

Thôi! Mùa giải F1 Grand Prix 2006 coi như xong với chức vô địch thuộc về Alonso.
Hôm qua Alonso đã gặp may thì đúng 4 tuần trước đó, Schumi cũng đã gặp may khi Alonso đang bon bon về đích ở vị trí thứ 3 thì động cơ lại cháy. Trước đó tại Budapest, Schumi không hoàn thành cuộc đua nhưng cuối cùng vẫn có 1 điểm đấy thôi.
Từ giờ, em hy vọng vào mùa sau khi cả Schumi thì đã về vườn, Kimi và Alonso đều là những tay đua mới đổi với Ferrari và McLaren, sẽ rất hấp dẫn.

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Trích đoạn: xdhungviet

xin các bác cho biết về tay đua gốc Malaysia , không biết còn thi đấu hay đã giải nghệ?
Không biết có phải bác hỏi về Alex Young??? Chú này hiện đang chạy A1 GP cho đội đua Malaysia vừa vô địch chặng Czech hôm qua xong bác ạ :D:D:D
Hết F1 có cái này xem cũng hay phết :)

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Em thỉnh thoảng có xem giải A1 nhưng không thích lắm vì xe không đẹp, chiến thuật không hay lắm và nói thật là không thấy hay vì chưa biết gì về nó cả. Nhưng những vụ tai nạn thì nhìn cũng ác lắm.

Tập Lái
23/4/06
28
0
1

giải A1 xem ko hấp dẫn lắm vì xe nào cũng giống nhau cả, ko có khác biệt nhiều. Mà xe thì có vẻ quá đơn giản so với F1 (phần thân xe) => có lẽ hiệu quả về khí động học ko tốt lắm nên các xe A1 chạy hơi bị lờ đờ !

Hạng C
18/3/05
651
12
18

Có thể trong các bác có người không thích Schumi, nhưng cá với các bác là 1 cuộc đua F1 nếu không có tên anh, cũng sẽ thiếu rất nhiều hương vị, giống như golf không có Tigerwood hay tennis thiếu Fer. Chắc còn nhiều năm nữa cái tên Schumi vẫn là biểu tượng của F1.

Em vẫn đặt hi vọng ở vòng cuối này, đơn giản vì Schumi không bao giờ bỏ cuộc, và sự đen đủi hay may mắn là điều không thể nói trước.

Hạng D
15/8/04
1.219
0
36

Trong lúc chán wa' em định ko chơi nữa. Nhưng đợt tới em sẽ đặt cược luôn 5 phát [8D]

Hạng D
6/5/05
1.329
0
36
53

Cả 5 vị trí đều 1 cái tên chứ bác Mưa???

Hạng C
22/8/05
587
0
0

bác Mưa mà đặt 5 vị trí thì đặt kiểu gì nhỉ
nếu trong 5 vị trí đấy có tên Alonso thì hẳn là bác không muốn rồi,mà nếu không có thì coi như là đem vứt điểm đi
:D:D:D