Hạng D
23/9/06
2.949
491
83
40
RE: Sinh Nhật OS lần 5 – Thành công và đáng nhớ!

Chào mừng bác tin_sf đã gia nhập đại gia đình OS !
! Các bác thật chuyên nghiệp nhưng nhiều khi thấy mấy bác chạy xe e cũng xanh mặt [&:] ! Xin chân thành cảm ơn all mem đội Moto !:D

N3L
Hạng B2
24/1/06
100
0
0

Chà chà! SN 5 năm OS hoành tráng quá! Mấy ngày nay em đang chuẩn bị để chủ nhật tới sẽ đi giúp đỡ bà con vùng lũ ở Đại Lộc - Quảng Nam.
Chúc mừng sự thành công của SN 5 năm OS!

Chúc bà con OS thượng lộ bình an!

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

đời là vậy mà bác
Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: Dongta

Đúng rồi, suýt nữa là AE mất viu. Vừa qua ngã tư Bình Thái 1 chút, em vào sát lề phải nhường cho áo hồng qua để có cơ hội thưởng thức, ai ngờ vừa qua khỏi em chừng 30 mét, bất thình lình áo hồng ngoặt lái vào lane ô tô con, 1 pác Innova màu bạc đang phi thẳng tới, tình huống lúc đó xe em đang ở lane ô tô tải tốc độ khoảng 60km/h, pác Innova đi đúng lane đang lao lên với tốc độ khá cao, em thấy xong áo hồng rồi! Nhưng tay lái pác Innova quá lụa pác ấy vừa thẳng vừa đánh lái sang phải để né áo hồng và lướt qua đầu xe em. Pác nào cầm lái Innova cần fơm 1 phát.

Trích đoạn: npt

Khg biết phải bác nhìn thấy em khg??????? Chiếc INN trên hình là em đan cưỡi đấy, và em cũng khổ với bác pinkbug nuôn:)

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36

tại bác chưa đi THAICARAVAN & CAMRAVAN thôi, ở đó khỏi cần mấy bác motô cũng chạy được 145-160km/g....đó là chuyện

Trích đoạn: nquynh

Chào Bác tin_SF,

Đây là lần đầu tiên em đi đoàn đựơc môtô đẫn đừong, cảm giác rất VIP. Do vậy có một số đoạn em đạp theo các Bác xe trứơc có lúc lên 110km/h
.

Tập Lái
24/11/07
3
0
0
F&I Club

Thành viên mới toanh xin kính chào ACE của 4R ! Diễn đàn này đúng nghĩa là nơi giao lưu vui chơi đầy ý nghĩa, nhất là có các hoạt động từ thiện nữa, rất là hiện thực và đầy tình người . Hy vọng SN của OS lần 6 là em có thể về quê hương tham dự . Kính chào và chúc sức khỏe . :)

Tập Lái
2/10/07
25
0
1

Chào mừng bác thaibinh gia nhập gia đình OS!!!!

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Hélu các bác , e cũng là 1 member mới toanh sau hôm SN OS. & cũng xin tự giới thiệu e cũng là 1 thành viên của Viking, chỗ bác Hùng Caravan í.
Nguyên do tham dự là do ...thất tình, & nhờ đi với đoàn chuyến ấy về mà e sống lại, không coi giai ra gì nữa (ý là giai của e)
Hy vọng các bác cũng welcome e như welcome bác Tin moto ạ.

@ Bac Tin-sf: Ba'c còn giữ 1 tấm hình của em chen ngang vào đoàn môtô của mình. Bác cho e xin với ạ.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Nguyên do tham dự là do ...thất tình
chào mừng bác boony đến với OS , nhưng có thất gì thì thất chứ hôm bửa thấy có nhiều bác motor chạy kinh quá , toàn chơi cú " bánh mỳ kẹp thịt " một bên là ô tô OS một bên là xe tãi - sát rạt , thật khâm phục sự gan dạ vì nhiệm vụ hộ tống của đoàn motor

Trích đoạn: boony

Hélu các bác , e cũng là 1 member mới toanh sau hôm SN OS. & cũng xin tự giới thiệu e cũng là 1 thành viên của Viking, chỗ bác Hùng Caravan í.
Nguyên do tham dự là do ...thất tình, & nhờ đi với đoàn chuyến ấy về mà e sống lại, không coi giai ra gì nữa (ý là giai của e)

@ Bac Tin-sf: Ba'c còn giữ 1 tấm hình của em chen ngang vào đoàn môtô của mình. Bác cho e xin với ạ.

Chào mừng bác tham gia OS.
Bác chịu khó theo dõi các topic của các mem trên này...bác sẽ thấy bác ý là "chiên gia" khg hà:D...từ xe cộ, "ốc nhái", bu-lông, con tán tới chuyện "đẻ đái", RAU, gái gú, mát-xa lành mạnh...cái giề cũng biết (chỉ có mắc cỡ khg biết thui:)). Vì vậy, chuyện 7 tình của bác cũng là chiện nhỏ. Bác mà lập 1 topic: EM THẤT TÌNH!!! PHẢI LÀM SAO ĐÂY??? đảm bảo HOT lém đóa.
Chúc bác vui với OS.

O.S.P.D
6/3/04
1.751
18
38
Làng Vũ Đại

Trích đoạn: boony

Ơ bên Viking có mấy member nữ, bác có thể tiết lộ cho em biết bác là ai ko? Vì em thấy có ai có hiện tượng thất tình đâu nhỉ:D