Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Trước hết em xin chân thành gửi lời cảm ơn đến các thành viên OS cùng gia đình đã tham gia chương trình SN OS lần 5 được tổ chức tại thành phố biển Vũng Tàu trong 2 ngày cuối tuần qua. Em cũng chân thành gửi lời cảm ơn đến bác honam, các bác trong ban tổ chức và tòan thể các bác OSHN cũng đã tổ chức một chương trình thật hoành tráng cho các thành viên ở HN.

Thân gửi lời cảm ơn đến bác Thanh Tra Ô tô – nhà tài trợ chính cho chương trình OS 5 năm tại Hà Nội và sự hỗ trợ của bác Nam Vu trong chương trình thi lái xe.

Và các nhà tài trợ sau cho chương trình OS 5 năm tại Tp.HCM:

1-Hãng Lốp Xe GoodYear – Nhà tài trợ chính
2-VKool
3-Công ty Vietmap
4-Cửa hàng HP Stereo
5-Hãng Âm thanh xe hơi Alpine.
6-AutoMart (Saigon Part)
7-Hãng rượu Jin Bean.

Xin gửi lời cảm ơn đến Báo Công Nghiệp Ôtô Việt Nam đã cùng GoodYear tổ chức chương trình “Vô Lăng Vàng” dành cho các thành viên tham dự chương trình OS 5 năm.

Sự thành công của chương trình mừng Sinh nhật OS 5 năm được tổ chức tại 2 địa điểm thủ đô Hà Nội và Vũng Tàu đã nói lên rằng OS là 2 chữ thân quen và là món ăn tình thần không thể thiếu của đại đa số các thành viên. OS giờ đây không còn là một sân chơi cho vài chục thành viên chủ yếu sinh sống tại thành phố HCM vào đầu năm 2003. OS đã lớn mạnh lên rất nhiều, và mở rộng ra không chỉ khắp cả đất nước mà còn cả ở nước ngòai. Với số lượng hơn 21,000 ngàn thành viên cho đến thời điểm hiện nay cũng cho thấy OS là một sân chơi bổ ích của các thành viên có cùng niềm đam mê xe ôtô trên khắp mọi miền đất nước Việt Nam và trên toàn thế giới.

Trong suốt 5 năm hoạt động vừa qua, OtoSaigon luôn khẳng định được vị thế của mình là trang thông tin điện tử đầu tiên và hàng đầu về ô tô tại Việt Nam. Điểm đặc trưng cũng là điểm cốt yếu để tạo nên thành công của diễn đàn OtoSaigon chính là sự nhiệt thành, sự chia sẻ không vụ lợi của tất cả các thành viên, chính họ đã tạo nên một khối lượng thông tin khổng lồ, phong phú và bổ ích về mọi lĩnh vực liên quan đến ô tô. Nhờ vậy chúng ta có thể tự hào mà nói rằng OS là địa chỉ đầu tiên mà những người say mê ôtô nghĩ đến.

Với số tiền đấu giá và nguyên góp giúp đồng bào Miền Trung bị thiên tai lũ lụt ngay trong buổi lễ Sinh Nhật OS lần 5 tại HN và HCM lên đến 130 triệu đồng đã cho thấy OS không chỉ giới hạn hoạt động của mình trên thế giới ảo Internet mà còn tổ chức, tham gia một các nhiệt tình vào các hoạt động cộng đồng và hoạt động xã hội.

Trong việc tổ chức cũng khó tránh khỏi vài điều sai sót làm các bác có thể không hài lòng, vì thế BTC xin cáo lỗi cùng các thành viên và gia đình.

Em hy vọng OS ngày càng không ngừng phát triển vững mạnh về cả lượng cũng như chất, để có những buổi sinh nhật OS hàng năm.

Một lần nữa xin cảm ơn các thành viên trong BTC, công ty ViKing của bác Hùng Caravan - đơn vị tổ chức chương trình, các thành viên OS và gia đình và hẹn gặp lại các bác trong chương trình sinh nhật lần 6 đông vui hơn và hoành tráng hơn!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Sinh Nhật OS lần 5 – Thành công và đáng nhớ!

cám ơn bác lơ và các bác trong ban tổ chức đã giúp mọi nguời gần lại nhau hơn ... đen và nghĩa bóng, hi hi ..

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Hôm qua giờ các bác đã post hình lẻ tẻ, chuẩn bị làm 1 chuỗi seri hình đi bác Lơ ơi :) :D Phải nói là SN OS 5th ở cả 2 miền đã thành công ngoài sự mong đợi!

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM

OS 5 năm, OS muôn năm

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Hôm qua giờ các bác đã post hình lẻ tẻ, chuẩn bị làm 1 chuỗi seri hình đi bác Lơ ơi Phải nói là SN OS 5th ở cả 2 miền đã thành công ngoài sự mong đợi!

Tin Buồn! cái card FC em chụp trong buổi Vô Lăng Vàng.. đã bị hư.. và không phục hồi lại được ! :(

Hạng C
2/4/04
756
320
63

... 1 ... 2 ... 3 ... chụp:

Sinh Nhật OS lần 5 – Thành công và đáng nhớ!

Sao không có hình vậy cà [8|]:

Sinh Nhật OS lần 5 – Thành công và đáng nhớ!

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Các bác có hình ảnh cứ post lên sau đó ta sẽ lần lượt sắp xếp lại

Hạng C
9/8/05
718
98
28
Sai gòn

Huhuhu... từ hôm qua đến giờ mong hình ảnh của anh em, mà chẳng thấy gì hết... sao vậy???? tính làm tiếp thị để cho mọi người chít vì thèm hả????

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

BTC cũng xin chân thành cám ơn bác otobienhoa đã đảm nhận phần MC cho buổi gala; Bác puma.com đã ủng hộ 3 đôi giày để đấu giá gây quĩ ủng hộ đồng bào miền Trung bị lũ lụt & không quản đường xa & công việc bận bụi ghé chung vui và tận tay trao hiện vật cho người trúng đấu giá. Cám ơn Ông tổng giám đốc MBV đã ký tên lên 2 chiếc xe mô hình làm tăng giá trị & tính đặc biệt của món đồ; Bác bman đã ủng hộ 1 cái áo Ferrari; Chân thành cảm ơn các bác bên Autokingdom, bác LANDBMW_RX8, bác haichien, bác apo (đại diện cho anh em OSPD), bác thanhtra_oto, bác cosboy và tất cả các bác đã nhiệt tình tham gia chương trình đấu giá gây quĩ từ thiện này.

OS không thể phát triển vững mạnh khi thiếu những con người có lòng nhiệt tình như các bác. Xin chân thành cám ơn