RE: Sinh Nhật OS lần 5 – Thành công và đáng nhớ!

Trích đoạn: dunghuynh

TO TINSF : MÌNH CŨNG LÀ THÀNH VIÊN MOTÔ AN GIANG ,HÔM ĐÓ MÌNH ĐI XE 21 ,THẤY CÁC BÁC DẪN ĐƯỜNG MÌNH NHỚ MOTÔ MÌNH LẮM NHƯNG KHÔNG CÓ DỊP GẶP MẤY BÁC ,ĐÚNG LÀ DẪN ĐOÀN NGUY HIỂM LẮM EM ĐÃ TỪNG DẪN XE ĐẠP QUA BIÊN GIỚI CAM ,ĐI ĐẦU LÀ 2 BÁC CAM MỖI BÁC 2 KHẨU M16 ,VỪA SỢ HEO BÒ ĐI NGAN ĐƯỜNG VỪA SỢ KHỦNG BỐ ( CHỈ E SỢ) ,NHƯNG NHIÊM VỤ LÀ TRÊN HẾT ,MÌNH CẢM ĐƯỢC VÌ MÌNH CÙNG TRONG ĐỘI MOTÔ ,XIN CHIA SẼ CHÚT CẢM NGHĨ CỦA MÌNH ,MONG GẶP MẤY BÁC VÀO NGÀY GẦN NHẤT .
á à...vậy là bác ở CT hay AG đây????
Biết để hôm nào xuống gặp...hehehehehe

Tập Lái
27/11/07
4
0
0

hihi....mấy bác nồng nhiệt wá làm em cũng ngại....hy vọng sẽ gặp các bác nhìu lần nữa,kô chỉ đi tour mà là những buổi cafe ngày thường cũng đc^^......nge nói là tháng 12 cũng có 1 đoàn xe đi phan thiết,kô biết có phải là nhóm mình nữa hay ko....dù sao cũng cám ơn các bác đã tin tưởng.....nếu sau này đi tour mà cần hộ tống thì BTC cứ liên lạcbên motô...kô sợ CA,kô lo kẹt xe..

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Chào Bác tin_SF,

Đây là lần đầu tiên em đi đoàn đựơc môtô đẫn đừong, cảm giác rất VIP. Do vậy có một số đoạn em đạp theo các Bác xe trứơc có lúc lên 110km/h
.

Em cũng xin góp ý với Bác và các Bác hội môtô: có một số đoạn, khi em định qua mặt xe tải, đã bật signal trái xin đừơng, vừa đạp ga lên, theo cảm tính, em liếc kính bên phụ, một Bác môtô vọt lên giữa xe em và tải mà không Bác này không báo đèn, em nhịp thắng 2 phát, chỉ tí nữa là Bác ấy kẹt giữa rồi !!!

Đúng là nghề các Bác rất nguy hiểm, nhưng nếu cẩn thận vẫn hơn Bác nhỉ:D :D:D

Một lần nữa xin cảm ơn các Bác,

Tập Lái
27/11/07
4
0
0

Cũng có nhìu cái khó nói lắm....nhìu khi anh em sợ xe tải kô chịu nhường liền mà cứ chạy tàn tàn thì làm đoàn ta dãn ra nên những khi đó sẽ co xe lên ép xe tải.....lần đi vừa rồi khá là nhàn..lần trước dẫn đàon catipa đi phan thiết cực gấp 10 lần....kẹt xe,đứt đuôi thành mấy nhóm mà cuối cùng vẫn dắt cho đoàn nối lại với nhau....dắt xong mọi người hoan hô wá trời...tốc độ mở đg luôn là 120>......

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

đoàn cap nào mà hoành tráng vậy bác, có phải Cap nhà mình không:). Công nhận các bác sướng thiệt, tụi em ngồi nhà đọc mà thèm:(

Hạng B2
11/10/07
369
0
16

to bomdien :chính xác mình ở Thốt Nốt -Cần Thơ ,làm thành viên clb moto An Giang .........và OS ,bikervietnam,vespavn.com

Tập Lái
27/11/07
4
0
0

Trích đoạn: dunghuynh

to bomdien :chính xác mình ở Thốt Nốt -Cần Thơ ,làm thành viên clb moto An Giang .........và OS ,bikervietnam,vespavn.com

vậy chắc là anh biết anh Hải chạy chiết Magna vàng và cha Cường Binladen òi phải hem

Hạng C
1/8/07
664
1
18
46
TP.HCM

Trích đoạn: nquynh

Chào Bác tin_SF,

Đây là lần đầu tiên em đi đoàn đựơc môtô đẫn đừong, cảm giác rất VIP...
Em cũng xin góp ý với Bác và các Bác hội môtô: có một số đoạn, khi em định qua mặt xe tải, đã bật signal trái xin đừơng, vừa đạp ga lên, theo cảm tính, em liếc kính bên phụ, một Bác môtô vọt lên giữa xe em và tải mà không Bác này không báo đèn, em nhịp thắng 2 phát, chỉ tí nữa là Bác ấy kẹt giữa rồi !!!

Các bác môtô chạy chuyên nghiệp quá vào số sống luôn ko cần bóp côn vì 1 tay lái 1 tay cầm dùi cui dẫn đường.... cảm giác đúng là VIP vì ko những các phương tiện giao thông trên đường phải dừng lại hoặc né sang 1 bên mà cả mấy chú XXX trên đường cũng dừng lại chờ đoàn xe OS chạy qua rồi mới đi tiếp

Hạng B2
11/10/07
369
0
16

ok ,bác Hải làm đội trưởng mà,còn anh Cường thuộc motô Đồng Tháp