Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com
Hôm rồi chạy ra town, thấy em tý hon này xinh quá, chụp lại cho các bác xem. Có bác nào lên Mù Cang Chải thì kiếm em này về chiếu phim cho bà con xem, hoặc cho thằng cu tý xem hoạt hình cũng được :D:D:D

thêm một em khác nữa nè các bác

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: Smart của em

hình này hình như đã được post rồi. Và bác nói xe này của bác là sao?

Sẵn đây em nói luôn. Một số thành viên mới tham gia nên xem nội quy đăng bài và cách post hình cũng như resize cho phù hợp. Có quá nhiều kiểu khủng bố không thực tế thế này thì mất đi tính thú vị của các chuyên mục. Mong các bác lắng nghe và thấu hiểu. Xin cảm ơn !

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/9/06
344
1
18
Thành phố Bác

"Hôm rồi chạy ra town, thấy em tý hon này xinh quá, chụp lại cho các bác xem."...bác nóng tính quá

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: tuyyanh

"Hôm rồi chạy ra town, thấy em tý hon này xinh quá, chụp lại cho các bác xem."...bác nóng tính quá

Xin lôĩ bác ! nhưng em kô có nóng tính gì hết chỉ nói sự thật về tình trạng post bài của một số bác gần đây thôi. Nếu bác thấy tựa đề nào đó mới đăng nghe hay thú vị và rất hấp dẫn lôi cuốn người xem. Nhưng khi vào thì thất vọng, nên em góp ý vậy.

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

To bac chain ,
" hình này hình như đã được post rồi. Và bác nói xe này của bác là sao? xàm thế? "

Chain làm ơn kiếm lại cái bài đã post cho anh em OS coi đi , pls !!! Smart thường thì em cũng có thấy anh em mình post rồi, em post lại vì thấy con này làm quảng cáo cho Sky, có độ đề can rất đẹp, hơn nữa lại có thêm cái chảo , tv... nên mới mạo muội đưa ra cho anh em coi. Có thể tên tiêu đề cho bài em đặt kô phù hợp lắm, xin phép Chain cùng các bác cho em sửa lại la " Smart của em chụp" có được ko ạh ???

""" Một số thành viên mới tham gia nên xem nội quy đăng bài và cách post hình cũng như resize cho phù hợp. Có quá nhiều kiểu ""KHUNG BO"" không thực tế thế này thì mất đi tính thú vị của các chuyên mục.

Thành viên mới đương nhiên ko kinh nghiệm bằng các bác đi trước rồi, góp ý thì anh em đi sau sẽ rút kinh nghiệm, nhưng cũng nên góp ý thẳng thắn mà nhẹ nhàng, đừng quy anh em là khủng bố, khó nghe lắm. Nếu cứ ở đây mà góp ý như thế thì em nghĩ chẳng có thành viên OS nào da mặt đủ dày mà tiếp tục post bài nữa !!!
Em có vài lời như vậy, có gì các bác bỏ qua!!
ếu thấy bài này ""làm mất đi tính thú vị của các chuyên mục"", xin admin xóa đi để em post bài khác. Cám ơn các bác

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Nêú bác đã nói thế thì em cũng xin edit lại. Tất cả cùng vui vẽ ! Nhưng em cũng khuyên các bác nên đọc nội quy trước khi đăng bài để tránh tình trạng viết bài kô dấu, kô theo nội quy thì rất dễ bị xóa bài mà mình viết. Em hiểu được là các bác rất nhiệt tình và dành thời gian quý báu của mình để đóng góp bài cho OS, vì em cũng như các bác, mất hàng giờ để post hình, cho nên chúng ta không muốn bài của mình bị xóa oan uổng như vậy. Chính vì vậy mà em mong các bác đọc nội quy.