Tập Lái
5/6/16
2
1
3
38
Em ở Sài Gòn, năm nay 32t, mua xe lần đầu tầm tiền 600tr nhầm phục vụ cho việc đi làm và về quê hàng tuần (70Km) của 2 vợ chồng. Em đang phân vân giữa hai dòng xe trên vì chưa có trãi nghiệm cụ thể. Rất mong nhận được sự góp ý chân thành của anh chị. Có anh chị sale nào trong diễn đàn cho em xin giá lăn bánh của 2 em này luôn ạ. Xin chân thành cảm ơn !

• Like
Reactions: Hondakia
Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
nếu chỉ 2 xe đó thì nên lấy City. dòng B còn nhiều con xe lắm. cứ đi hết rồi chọn nhé bác chủ

Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
2 em đó thì City khỏi lăng tăng . Mà chế mua theo tiêu chí nào . Tự nhiên bảo 600 chai mua xe không cần định kiến ,tiêu chí gì :3dbuonngu: . Thì chắc mồi ngon cho TOY-VIOS roi:3dcuoigif:

Em ở Sài Gòn, năm nay 32t, mua xe lần đầu tầm tiền 600tr nhầm phục vụ cho việc đi làm và về quê hàng tuần (70Km) của 2 vợ chồng. Em đang phân vân giữa hai dòng xe trên vì chưa có trãi nghiệm cụ thể. Rất mong nhận được sự góp ý chân thành của anh chị. Có anh chị sale nào trong diễn đàn cho em xin giá lăn bánh của 2 em này luôn ạ. Xin chân thành cảm ơn !
Giữa 2 em này thì chọn ngay và luôn em honda city ^_^, công nghệ nhiều hơn, đi thể thao hơn, giữ giá cũng giữ lắm >"<, đặc biệt ko bị nhận diện là taxi :))

Hạng B1
27/10/16
90
10
8
30
Bác thử tham khảo chiếc fiesta với lại ecosport cũng tầm giá đó. nếu được anh em mình hợp tác.

Tập Lái
5/11/16
18
5
3
29
Em mời bác tham khảo thêm xe Nissan sunny XV ạ, Xe có ưu điểm là cực rộng rãi, thoải mái, an toàn và tiết kiệm, động cơ bền, cách âm tốt. Em Oanh nissan 0988414659 ạ. Cám ơn bác ạ.

1 Lựa chọn nữa cho phân khúc B - Volkswagen Polo xe nhập khẩu.
Nếu tiêu chí hàng đầu của bác là an toàn cho gia đình, cách âm và cảm giác lái tốt thì e nghĩ đây sẽ là người vợ sắt đoan trang của bác.

1 Lựa chọn nữa cho phân khúc B - Volkswagen Polo xe nhập khẩu.
Nếu tiêu chí hàng đầu của bác là an toàn cho gia đình, cách âm và cảm giác lái tốt thì e nghĩ đây sẽ là người vợ sắt đoan trang của bác.
Bác thử xe này có vẻ khác em. E chỉ kết bộ khung và nước sơn quá tốt. Còn cảm giác lái, trang thiết bị em đánh điểm thua xa city, fiesta, vios luôn ợh >"<.

Bác thử xe này có vẻ khác em. E chỉ kết bộ khung và nước sơn quá tốt. Còn cảm giác lái, trang thiết bị em đánh điểm thua xa city, fiesta, vios luôn ợh >"<.
em không biết bác thử ntn chứ đợt e làm triễn lãm VIMS vừa rồi, e quăng quật nó thoải mái mà cảm giác lái rất yên tâm, đánh tới đâu là biết tới đó.
Còn về trang thiết bị thì nó cũng tương đương các con chung dòng mà bác, chỉ là thiết kế nội thất của nó hơi cứng, già dạn hơn các con kia thôi.