Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Em đang quan tâm Sedona mà search không ra sự khác nhau giữa hai phiên bản, bác nào giải thích giùm em Sedona bản tiểu chuẩn và bản full khác nhau những gì với ạ.
Thank các bác.

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Dạ em không thấy, nhưng trên trang chủ của KIA bảng giá lại có, thế mới tài ...
chắc do mỗi show room update khác nhau. Dưng mà nếu ko chênh lệch nhiều bác nên chọn full cho đã. Em lấy con máy dầu ko biết full ko mà có 2 cửa nóc, cảm biến trước sau, cam biến điềm mù,... thấy cũng tiện.

• Like
Reactions: quackquack
Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
chắc do mỗi show room update khác nhau. Dưng mà nếu ko chênh lệch nhiều bác nên chọn full cho đã. Em lấy con máy dầu ko biết full ko mà có 2 cửa nóc, cảm biến trước sau, cam biến điềm mù,... thấy cũng tiện.
Dạ bác lấy lâu chưa ạ, em đang nghe có chương trình giảm giá thì phải.

Hạng B2
18/12/14
232
68
28
Dạ bác lấy lâu chưa ạ, em đang nghe có chương trình giảm giá thì phải.
Thứ 7 tuần này bên em có xe Sedona cho khách hàng chạy thử cảm nhận xe. Anh sắp xếp thời gian qua em để em hỗ trợ anh tốt nhất nha.
Em cảm ơn anh!

• Like
Reactions: quackquack
Hạng D
18/7/04
1.324
2.513
113
Sài Gòn
Thứ 7 tuần này bên em có xe Sedona cho khách hàng chạy thử cảm nhận xe. Anh sắp xếp thời gian qua em để em hỗ trợ anh tốt nhất nha.
Em cảm ơn anh!
Sedona xăng mình chạy 6-700km đủ cung đường rồi nên cũng không cần thử nữa.
Nếu bên bác cho thử bản máy dầu thì okie, mình muốn kiểm tra độ ồn với lại cảm giác chân ga.
Đợt trước mình đi bản máy xăng, option thấy búa xua mà không biết nó là bản base hay full :D

• Like
Reactions: Nissan4241