Hạng B2
5/6/13
313
1.458
93
43
Binh Duong
Bữa em mới đi lúc nó test gì đó : dừng lại ngay trạm, chị bán vé đưa vé , em hổng đưa tiền , ngồi lỳ rồi nói : ủa tui đâu có đi đường tránh mà bắt tui đóng phí ...bla bla. cái bà chị đó bẩu anh k có đi đường tránh nhưng anh có đi đường QL mà , mặt đường mới nâng cấp á ...blala.... Em vẫn nhất định ko đưa , cái bả năn nỉ lấy vé đi anh , đâu có thu tiền đâu , trạm đang test mà. Nhìn thấp xuống ngang mắt mình có dòng chữ không thu phí . keke. Vậy là zọt.

Từ hnay đến khi em đi ngang trạm đó , em sẽ để dành tiền 200d để ủng hộ phong cmn trào.

Hạng B2
23/5/17
107
130
43
Trạm thu phí mọc ra ở khắp mọi nơi. Vô một đoạn đường cũng bị đè đầu ra thu phí

• Like
Reactions: ve sau
Tập Lái
30/7/15
39
67
18
39
Chiều qua rảnh tí e lái xe quay con đường né trạm như e nói ở trên, nhưng.....vê nhà tháo thẻ ra copy clip mới biết thẻ ko save??? ( mặc dù trên cam wedvison có hiển thị dòng thời gian + hình tròn màu đỏ??? )
Lối vào phía bên trái hình, đi vào phà tân phong
Lối ra:
1- thị trấn cái bè
2- hoặc xa hơn là qua cầu Thông Lưu.
Nhận xét sơ: đường làng, mát mẻ, có bán trái cây 2 bên đường ( sầu riêng là 9 )
Nhược: ban đêm ko có đèn đường, đường vòng và xa hơn QL1 chút

Attachments

Hạng B2
23/5/17
107
130
43
Nhưng BOT vẫn rất ăn nên làm ra, nộp kho bạc đều đặn và rất tốt. Nên các anh em còn phải gặp BOT đều đặn trên đường.

• Like
Reactions: ve sau and nttanmam
Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Chiều qua rảnh tí e lái xe quay con đường né trạm như e nói ở trên, nhưng.....vê nhà tháo thẻ ra copy clip mới biết thẻ ko save??? ( mặc dù trên cam wedvison có hiển thị dòng thời gian + hình tròn màu đỏ??? )
Lối ra:
1- thị trấn cái bè
Like cho bác!

• Like
Reactions: ve sau
Hạng D
8/5/16
2.228
6.065
113
Lối ra:
1- thị trấn cái bè
Cho xin cái hình trên map đi bác!

Cho phép em "đậu xanh ra má" một cái về mấy cái trạm thu phí mọc lên vô tội vạ này! Em đảm bảo nếu báo nào làm điều tra mấy cái cty điều hành mấy cái trạm thu phí này thì lòi ra sân sau của mấy sếp ở trển chắc luôn! Đóng phí để góp phần xây dựng đường xá dân sẵn lòng, nhg đóng cho mấy thằng tham nhũng ăn thì xin lỗi, em chửi "ĐKM" cái nữa :mad:

• Like
Reactions: ve sau and nttanmam