Hạng B2
15/9/06
421
28
28
Lần đầu tiên em được nhìn thấy con Hiace loại này ở VN(mơ ước của tôi) bên cạnh 1 em sprinter,nhìn dài và cao ráo chả kém gì sprinter.Hom qua hỏi mới biết con này chỉ có 9 chỗ ngồi,tuy tai lái bên trái nhưng cửa vẫn ở bên trái chứ không ở bên phải như xe ở mình.Nhưng xem ra nó cũng là xe độc và hiện ở HN

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi
RE: Sprinter và Hiace Commuter(hàng độc ở vn)

[8|][8|] bác nói cái con cá mập này độc á, đó độc cái gì ợ[8|] có khác gì xe LD của mình đâu? hay độc cái cửa hả:D

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Trích đoạn: honam

[8|][8|] bác nói cái con cá mập này độc á, đó độc cái gì ợ[8|] có khác gì xe LD của mình đâu? hay độc cái cửa hả:D

con LD nhìn đằng sau vuông như cái thùng,con này cao hơn nhìn ngang thân cũng khác hẳn
em LD đây,nhìn thấy chán chưa

http://www.toyotavn.com.vn/asp/view/gallery/item_detail.asp?version=vn&id=511

Trích đoạn: mec_gl450

cái trần xe nó cao hơn so với trần xe hiace ráp ở VN thì fải

Đúng rồi bác,trần xe cao hơn con ở VN lắp

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Em nghĩ con này sản xuất ở Thái Lan , và nhập về Lào thì đổi tay lái nghịch sang tay lái thuận. Ở lào cũng có nhiều xe chuyển đổi tay lái lắm !

Lần đầu tiên em được nhìn thấy con Hiace loại này ở VN(mơ ước của tôi) bên cạnh 1 em sprinter,nhìn dài và cao ráo chả kém gì sprinter.Hom qua hỏi mới biết con này chỉ có 9 chỗ ngồi,tuy tai lái bên trái nhưng cửa vẫn ở bên trái chứ không ở bên phải như xe ở mình.Nhưng xem ra nó cũng là xe độc và hiện ở HN

Xe to thế này , tháo hết ghế ra , lắp thành 9 cái ghế đơn . Hay thật luôn . Vừa thoáng không gian . Và vừa có thể làm đẹp nội thất đc .

Hạng B2
15/9/06
421
28
28

Con này làm 12 chỗ vẫn thoái mái chán

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Nó độc ở chỗ tay lái nghịch các bác ạ ... :D:D:D, em chạy đây.

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

nó mà tay lái thuận cửa trượt nằm bên tài, đậu xe là bà con xuống đường hết chứ không xuống lề.

Hạng B1
18/6/08
99
6
18
37

khác bumper, roof, door và hình như rim luôn thì phải.