PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth
htv1810 nói:
E cũng có hỏi,xe anh có bảo hiểm không,nó nói là xe nhập không có,rồi e ăn full giá luôn.Anh cho hỏi xe BH 2 chiều là sao a?
Xe nhập vẫn có BH 2 chiều chứ

Hạng B2
30/7/13
215
6
18
HCM
chia buồn bác chủ,
em cũng là newbie mấy lần cũng tính thuê xe mà nghe mấy ae đi trước nói về vụ va quẹt và xxx hốt vụ không có bảo hiểm, không có đóng phí đường bộ hay đăng kiểm gì đó.

đâm ra ngán, tính đến chuyện mua xe luôn, mà tới giờ vẫn lăng tăng,
nhà thì nói mình mới biết lái tự tin quá, mà ko tự tin thì ko thể mua xe :D

giờ thấy bài bác cho em thêm kinh nghiệm,
chắc gần mua xe phải thuê giờ mấy thầy cũ chạy cả tuần đường phố quá

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Xui rủi thôi mà Bác! Chạy chậm đâu phải không có rủi ro. :p

Tập Lái
13/8/13
34
0
0
Chia buồn cùng bác,Em cung moi lấy bằng hồi tháng 7 cũng y như bác hăm hở lắm muốn co xe chạy liền thoi cuối cùng mua chiếc rio chạy hehe ,thu 5 tuan r lúc nhận xe về cũng la khoang khắc dau tien 1 thân 1 ngựa và em chạy ve tien giang vao toi hôm đo r lại vũng tàu vao ngay hôm sau va hqa chở gấu đi xem ca nhạc trong tp , tuần nay dự làm
Chuyến phan thiết nữa ạ... Em thấy mình mới chạy phải tự tin vào bản thân nhanh tay le mat và cẩn thận em mới 95 còn trẻ trâu nên có ít chia se ^^

Hạng D
8/2/12
1.022
1.974
113
Em cũng giống bác chủ, hồi mới lấy bằng leo lên INNOVA dưới hầm công ty, vào số de để lên hầm ai dè nó ìn vào cạnh cây cột do canh không hết, thế là một đường thẳng chạy dài từ nóc đến cản dưới, bể hết dàn đèn, mặt không còn chút máu gọi điện năn nỉ sếp. Cũng may là có bảo hiểm không thì toi tháng lương.
Giờ thì em mua một chiếc FIAT cũ, mới gần năm mà vi vu ngon lành, còn nắm thêm kỹ thuật xe ô tô nữa haha

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Cách đây mấy năm, quen cái gara nhỏ. Một hôm thấy đưa về cái Civic mới cáu, mỗi điều cái đầu túm lại như cái... váy! Té ra là cu nhóc mướn xe tự lái, lao luôn xuống mương, mướn xe cẩu lên, lơ ngơ rớt xuống thêm cái nữa...! Vậy là đưa về gara sửa, tút mất 2-3 ngày gì đó, lựa trời tối tối đi... trả xe! :D

KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Em nghĩ cho thuê xe phải có BH chứ. Ai dại mới ko mua. Còn chuyện bác chủ chịu full ốp sần thì xin chia buồn cung bác chủ

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Có BH mà chắc chủ thuê xe ăn full của bác rùi, thành thật chia buồn, 1 bài học đắt giá. Số bác cũng xui thật, chứ hồi mua xe em cũng vừa lấy bằng, lần đầu chạy AT, chạy từ showroom về mà vừa chạy vừa mò xem cái cần số nó hoạt động thế nào. Thế mà cả năm nay em ko bị va quẹt phát nào.