Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Re:Su-Wagon: Chia sẽ kỹ thuật và lên đời (Tập 2)

Mình định mua 2 cái đồng hồ nhỏ,sắp xếp led trong đó, đấu với mạch là xong,chắc mai đi ki61m đồ làm thử

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

Mình định mua 2 cái đồng hồ nhỏ,sắp xếp led trong đó, đấu với mạch là xong,chắc mai đi ki61m đồ làm thử

Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh

Mình có chú em có thừa ra một số phụ tùng của SU_WAGONS như : dinamo, hộp số, bộ đánh lửa... Bác nào có nhu cấu thì la lên nhé !

Hạng D
12/1/10
2.720
5.682
113
Phan Thiết- Bình Thuận

Mêxehop nói:
Mình có chú em có thừa ra một số phụ tùng của SU_WAGONS như : dinamo, <span style=""color: #000000;"">hộp số</span>, bộ đánh lửa... Bác nào có nhu cấu thì la lên nhé !
Bác CaoPhong ơi, Hộp số! Hộp số!

Hạng B2
10/7/09
316
2
0
35

hoangnhimgia nói:

Nhưng cần 1 cái là đủ mà bác. Hay bác làm cho ai nữa? Em à??? :)
Hoặc bác kiếm cái Tach cơ khí gần như hình trên rồi độ thêm LED vào viền, chỉnh kim và LED đồng bộ với nhau

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

bluestar2009 nói:
hoangnhimgia nói:
bMình định mua 2 cái đồng hồ nhỏ,sắp xếp led trong đó, đấu với mạch là xong,chắc mai đi ki61m đồ làm thử

Nhưng cần 1 cái là đủ mà bác. Hay bác làm cho ai nữa? Em à??? :)
Hoặc bác kiếm cái Tach cơ khí gần như hình trên rồi độ thêm LED vào viền, chỉnh kim và LED đồng bộ với nhau
Đúng vậy đấy bác, mua tach cơ, chế led vô rồi hàn mạch bên ngoài là xong. Sáng giờ có khách nên chẳng đi đâu được cả, híc

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Các bác lại mang xe ra " phá " nữa rồi :D em còn dư cặp loa 1 tấc có mặt nạ Pioneer bác nào muốn phá nó em biếu lại hehe

Hôm nay em đến chỗ này

Để gắn thêm chụp đèn này vào, tác dụng là nó sẽ hội tụ ánh sáng vào chóa và làm cho đèn sáng hơn (pác thợ nói thế)

Bác thợ đang thi công em nó

Sau khi gắn vào chóa, nhìn giống mấy con mắt đời mới hem

Trên đường về, nghe lời pác CP và Bí tỉ, em quất luôn 700k đầy bình.

Kết quả sau phẫu thuật em vừa tét xong tức thì :
Đây là Cos

Còn đây là pha

Theo con mắt của em thì đèn sáng hơn trước ...1% (chả lẻ làm xong mà k sáng hơn thì cũng kỳ[:O][:O] ). Cơ mà cho nó giống mấy em bi giờ thời trang chút xíu, thiệt hại 150k.

Last edited by a moderator: