Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Last edited by a moderator:
Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
Buratino10 nói:
Chắc cả nhà lo đi off chúc mừng pác cà ty pv thành công nên chả ai ngó ngàng roài
Bác làm 1 phát 3 căn luôn , vậy em căn thứ 4

Hạng F
11/1/10
6.130
59.598
113
Buratino10 nói:
Chắc cả nhà lo đi off chúc mừng pác cà ty pv thành công nên chả ai ngó ngàng roài
Chú Bur này chơi xấu nhé! Làm 3 phát tại chổ.
Chiều nay định ra Nhật tảo mua đồ: đèn led, công tắc hành trình, công tắc sub (có volume) và bàn phím cho laptop (hôm trước bị cháy). Ai tham gia ko?

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
cpkhanhhung nói:
Buratino10 nói:
Chiều nay định ra Nhật tảo mua đồ: đèn led, công tắc hành trình, công tắc sub (có volume) và bàn phím cho laptop (hôm trước bị cháy). Ai tham gia ko?
Mấy giờ hả bác? Em cũng muốn đi mua mấy cái đèn, mà hình như đèn đồng hồ của em khác với đồng hồ cũ, cái chân đèn loại khác, em muốn tháo đồng hồ ra lấy mẫu đèn mà ko dám tháo.
Đầu giờ chiều hẹn bác Nhím và caty cafe ở Tínị. Chú Bu chạy ra được ko?

Hạng F
11/1/10
6.130
59.598
113
hunghanoi nói:
cpkhanhhung nói:
Buratino10 nói:
Mấy giờ hả bác? Em cũng muốn đi mua mấy cái đèn, mà hình như đèn đồng hồ của em khác với đồng hồ cũ, cái chân đèn loại khác, em muốn tháo đồng hồ ra lấy mẫu đèn mà ko dám tháo.
Đầu giờ chiều hẹn bác Nhím và caty cafe ở Tínị. Chú Bu chạy ra được ko?
Mấy giờ cũng được, chú ko tháo được thì chạy xe xuống đây anh tháo cho. Gì chứ tháo dỡ là trùm.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Em lấy 1 căn cuối phố , dự ớn cải tạo loa Sub của bác CP hoàn thành rồi , chuyển từ AC sang DC 12V , dùng dây Rem của CD head unit đóng mở Sub khi CD hoạt động . Bác CP có đi chợ thì mua biến trở đôi 100KΩ có công tắc luôn nhé , em sẽ làm công tắc và chỉnh âm lượng sub trên dashboard hehe