Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
@hungbienhoa: Đi đoàn khoảng 50 người mà sáng đi chiều về thì em khuyên bác nên bàn ra để ở nhà nghỉ ngơi tốt hơn bác ah.
Em trước đây làm công tác thanh niên nên cũng máu mấy vụ đi off iếc này lắm nhưng làm vài lần thấy quá đuối dù cự ly đoàn em đi rất ngắn khoảng 50km là nhiều. Bác nên động viên đi ở lại.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
@thompson: tính alo cho bác nhưng nơi bác làm xa quá cũng ngại alo.
@chauhungvnpt: bác chia tay v2 nên bị xìtrét à, sao mà ra nông nỗi thế này. Bác yêu v2 quá thì giữ lại mà âu yếm để bác hieudb cưới v2 của em cũng đc mà

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
lamtan nói:
@chauhungvnpt: bác chia tay v2 nên bị xìtrét à, sao mà ra nông nỗi thế này. Bác yêu v2 quá thì giữ lại mà âu yếm để bác hieudb cưới v2 của em cũng đc mà

Không ngại, không ngại đâu hehehe. Tuy nhiên, tốt nhất là từ hàng xanh trở ra Cát Lái hoặc PMH thì dễ hơn. Đi ra cafee rùi quay lại làm việc tiếp được.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
lamtan nói:
Sáng giờ lo làm kg biết cái vụ các bác ném đá em. Em stress vì công việc thôi.

Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
chauhungvnpt nói:
Tuần này em chạy công việc cho xong để cuối tuần đi off với mấy bác, kg kịp là em cũng phải nói lời say goodbye như chú Bu mà điều đó thì em chưa dám tưởng tượng đến. Em stress quá, bác CP sắp xếp hôm nào off nóng vài chai đi bác? Hôm qua đi đám cưới mà em kg uống 1 giọt bia nào các bác tưởng tượng cũng đủ biết em dũng cảm chống chọi với đá các bác cty em ném thế nào rồi.
Em cũng thường đi đám cưới, đám tiệc mà có giọt bia nào đâu, chứng tỏ em dũng cảm hơn bác.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
thompson nói:
lamtan nói:

Không ngại, không ngại đâu hehehe. Tuy nhiên, tốt nhất là từ hàng xanh trở ra Cát Lái hoặc PMH thì dễ hơn. Đi ra cafee rùi quay lại làm việc tiếp được.
Khu PMH em càng khoái vì gần nhà và cty.

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
hunghanoi nói:
chauhungvnpt nói:
Tuần này em chạy công việc cho xong để cuối tuần đi off với mấy bác, kg kịp là em cũng phải nói lời say goodbye như chú Bu mà điều đó thì em chưa dám tưởng tượng đến. Em stress quá, bác CP sắp xếp hôm nào off nóng vài chai đi bác? Hôm qua đi đám cưới mà em kg uống 1 giọt bia nào các bác tưởng tượng cũng đủ biết em dũng cảm chống chọi với đá các bác cty em ném thế nào rồi.
Em cũng thường đi đám cưới, đám tiệc mà có giọt bia nào đâu, chứng tỏ em dũng cảm hơn bác.
Bác này dũng cảm giống em

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hunghanoi nói:
chauhungvnpt nói:
Như trường hợp bác mà đi đám cưới đám tiệc mà cứ cầm ly bia 100% thì mới gọi là dũng cảm. Hôm qua em phải đấu theo kiểu 1 lon nước ngọt vs 1 chai bia (đầu tiên là 1 vs 2) kết quả là em chơi đc 12 lon pepsi thì phía bên kia tung cờ;) Các bác có mối nào đấu thì hú em nhé!:D

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Em ở vùng sâu vùng xa nên các bác nhờ vã khó quá , phải chạy đi xa , chỉ có bác CP và bác sìtiu là ở gần nên off kiểu nào cũng dễ

Hạng D
20/7/09
2.779
0
38
Nhà bác mà gần nhà em chắc em xin làm đệ tử cho bác ;). EM cũng thích điện tử lắm.