Hạng D
30/11/10
3.968
56.314
113
Đồ Indo thua Thái. Dễ so sánh nhất là con Vario và Click Thái. 2 con gần y chang nhau, nhưng đi 1 thời gian dàn nhựa con Vario xuống khá nhanh so với Click. Phản ứng của thị trường cũng vậy, lúc đầu vario 150 mắc hơn click125 khá nhiều, chỉ thời gian sau con Click 125 ngang giá con vario 150
Đồ xe Indo thì không rành. Chứ linh kiện xe Thái ăn đứt xe VN. Tháo cái máy ra là biết liền.

Ban confirmed
Hạng D
9/5/12
1.793
58.632
113
Nhà em xưa có astrea xám M3 lông chuột tem lửa.Mua 1992, giá 5.9 cây. Máy thua dream. Bố nồi dỡ tệ.Đi 45k km là bố nồi mòn rần máy.sên cam kêu..Chĩ dc cái dể nổ khác với fu neo.fu neo em đi 75 k km máy vẩn êm ru. Bố nồi ko rần...chi có cái dàn nhựa vàcao su quá tệ .thua xa astrea
nhớ chiếc đời M1-tem ngang đỏ/xám, ông anh ruột mua, rô đa bằng cách đổ đầy bình xăng, nổ máy, dựng chống đứng, bật cây quạt thổi vô lốc máy, hết bình xăng mới dám lăn bánh.
Tới năm 94 mình đc hưởng xái thưởng đậu ĐH.
P/s: chiếc Astrea mua đc căn nhà trong hẻm thời đó.Xác nhận Astrea chạy thua Dream lùn. À, ngoài Bắc gọi là xe A-tét, mình nghe mãi mới hiểu là xe Át-tri.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.564
113
thành Phiên An - Gia Định
nhớ chiếc đời M1-tem ngang đỏ/xám, ông anh ruột mua, rô đa bằng cách đổ đầy bình xăng, nổ máy, dựng chống đứng, bật cây quạt thổi vô lốc máy, hết bình xăng mới dám lăn bánh.
Tới năm 94 mình đc hưởng xái thưởng đậu ĐH.
P/s: chiếc Astrea mua đc căn nhà trong hẻm thời đó.Xác nhận Astrea chạy thua Dream lùn. À, ngoài Bắc gọi là xe A-tét, mình nghe mãi mới hiểu là xe Át-tri.

Xác nhận Astrea chạy thua Dream lùn
À, ngoài Bắc gọi là xe A-tét, mình nghe mãi mới hiểu là xe Át-tri.

thì cũng như Future
quen miệng cứ ... phuya tuya méo ai hĩu
lóng ngóng hết 30 giây
mới ... lắp bắp... quánh dần theo thiên hạ ... phiu chờ
he...eh

S12 confirmed
Hạng B1
12/12/12
61
2.777
83
www.otosaigon.com
Đã hoài cổ thì Super Cub Nhật, ráp Thái vứt!
Chuẩn !
Cái cub nó bền đến mức không tưởng. Xưa con 87-89 gì đó cõng hai thằng, siết cứng ga từ chân cầu SG ra đến Phan Thiết, êm ru !
Giờ xe nào giỏi chơi hết ga hết số chừng nữa đường liên tục chắc vứt :)

• Like
Reactions: tricala151084