Hạng B2
31/3/08
100
109
43
www.otosaigon.com
RE: FX 125, Những Điều Cần Biết !

Ðúng rôi tên that cua em no là Juara, sorry minh nham, cavet 2000, dan mu mau xanh bay gio no xuong roi, nhin cung xau, nhung xe thi hoi keu roi, ma cung chang biet keu cai gi nua. hinh nhu cung keu coc coc thi phai

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

khua cam chứ jì nữa bác, bệnh kinh niên của FX, nhưng chỉ với 150k em sẽ làm cho con xe bác êm như ru, keke ! đời 2k là cùng đời với xe em rồi ... dnà mủ xấu ko sao bác ợ, chỉ cần nó đừng lọc xọc thôi, đem ra toyota sơn lại, 600k mới keng hơn cả sơn zin lun, hía hía

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Bác Sóc còn bộ yếm zin của nó không ??? sao không sử dụng cho nó lành.:D:D
Đi xe này giữ sạch là đẹp rồi..Chứ để lòi phèo phổi như thế thì nhìn nó dơ thế nào ấy .. [8D]

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

tình hình là yếm zin ko có bác ợ < nỗi nhục của em đới > nhưng ko sao, em biết chỗ bán yếm lô khá chuẩn, pát bắt vừa và màu nhựa ngà ngà y chang yếm zin, chất liệu nhựa cũng tốt, cứng cáp và dẻo dai chứ ko mềm như bún giống 1 số loại khác ... đang tính múc nhưng cái túi em nó ko cho phép nên chưa múc, chắc vài hôm nữa :D < lòi phèo cho sexy bác nhễ :D >

11/7/05
542
5
0
39
SaiGon

Bác Sóc mê tốc độ, nghe bác bảo rằng ở Nha Trang chơi wave mà toàn "chăm hai", từ khi chuyển qua con này có làm phát nào đáng đồng tiền chưa...:D:D
Lâu lâu ra PMH làm thử để biết sức em nó như thế nào nhé, chứ rủi mà ae EAG rủ đi offline, mà bác cứ tuốt ở phía sau [8D][8D].... là không được đâu đấy

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

em bảo wave chăm hai bao giờ bác [&:] con Star nhà em lên có 100 đứng kim rồi còn đâu ? wave nhà em có mỗi con wave Tàu mua 5tr7, lên 80ko nổi moi đâu ra 120 ? chỉ có HN 250 lên lít rưỡi mà các bác phá ra cười đấy thôi ... có lẽ do ép số quá nên cái kim nó lên sớm hơn speed giống như FX em đang đi cũng vậy, nhất là ở các số 1-2-3 ép ga lớn thì kim lên trước speed, còn kéo từ từ để lên max thì kim mới chỉ đúng speed < tất cả là tương đối >

Hạng B2
31/3/08
100
109
43
www.otosaigon.com

Khoảng cuối tháng mình rước em nó về,"xe này của ông anh làm chung công ty nhương lại" nhờ bác sóc tư vấn hộ chổ makup cho em nó nhé, dàn mũ tuy màu hơi xấu nhưng còn cứng ngắt hà, không có lỏng lẻo đâu, cai này minh nghỉ sơn lại là đẹp ngay. quan trong la cai máy no kêu không biết có sửa hết không đây.
Mà quan trọng các bác cho mình ý kiến 5T là mua được không xe đời 2000 đó, hay là nên mua win.

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: diepcao

Khoảng cuối tháng mình rước em nó về,"xe này của ông anh làm chung công ty nhương lại" nhờ bác sóc tư vấn hộ chổ makup cho em nó nhé, dàn mũ tuy màu hơi xấu nhưng còn cứng ngắt hà, không có lỏng lẻo đâu, cai này minh nghỉ sơn lại là đẹp ngay. quan trong la cai máy no kêu không biết có sửa hết không đây.
Mà quan trọng các bác cho mình ý kiến 5T là mua được không xe đời 2000 đó, hay là nên mua win.
báo cáo bác, Win là xe cày, FX là xe chơi, mà ngàn đời tới nay, đồ chơi lúc nào chả ỏng ẹo hơn hàng cày cuốc ? FX bác làm em nó ngon lành thì chạy rất ác nhưng nó ko phải là xe mua về đồ xăng chạy đâu ! nếu bác mua được xe ngon ngay từ đầu thì về dọn lại ít, mua xe nát thì dọn nhiều ... xe em đời 2000 mua 6tr5 cứng ngắt mà em dọn thêm 6tr nữa < do em khoái đẹp, muốn dọn cho tới bến > còn ko biết bác thì sao ... nhưng em nghĩ dù có dọn thêm 10tr tính ra vẫn lời hơn mua mấy con xe bây giờ 20tr, lời nhiều lắm !

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

Trích đoạn: sport

chú Shock nhẹ ký nên xe nó chạy nhanh hơn cũng là 1 yếu tố à !:D
nhẹ kí thì đúng là xe chạy nhanh hơn được tẹo, nhưng xe em bánh trước lại gác quả lốp bánh sau to đùng nên tính ra cũng huề, có khi còn chạy chậm hơn :D