Tập Lái
1/11/11
27
0
0
Tình hình là tớ vừa tậu 1 chiêc Joyride efi này :), lúc mới mua bà xã cứ nằng nặc đòi mua AB nhưng mà tớ thấy giá cao quá mua không nổi, thế là được ôn bạn giới thiệu mua chiếc này chỉ có 31tr thôi, mà được cái ngon là xe phun xăng diện tử nên tiết kiệm xăng dc rất nhiều, chứ tay ga thì mấy bác biết rùi uống xăng như uống nước za :(( chạy được 1 tuần thấy rất phê, chạy êm ru ah… nhưng mà tớ lại khổ là dốt động cơ :confused:, mọi người có thể chỉ cho tớ cách bảo dưỡng nó hằng cũng cũng như các điểm cần tránh khi chạy nó không???

Tập Lái
1/11/11
14
0
0
ủa? xe này nhìn được vậy mà có 31 triệu thôi hả bác. được đó, bác chạy thử rồi cho bà con ít ý kiến với. tui cũng đang tính mua xe mà chưa biết mua cái gì đây?

Tập Lái
1/11/11
27
0
0
xe này thiết kế cũng đẹp, mà giá cả lại phải chăng nữa ko chảnh rồi thét giá như AB.
sau 2 ngày chạy thử thì mọi thứ vẫn rất oke. xe động cơ phun xăng nên cũng không tốn xăng, máy chạy êm ,nhưng tui thì vẫn không biết nhiều về động cơ nên mới lên đây hỏi mọi người! ai biết chỉ dùm với!

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM
nói thật nha, xe này em mua từ lúc mới ra, chạy dỡ tệ :D, nồi thì kêu, em có đứa bạn phải thay nguyên bộ nồi sau vì nó kêu quá
SYM chỉ có Attila là thành công thôi
p/s: mấy bác quảng cáo phô quá :D