Hạng B2
10/2/06
191
4
18
47
Hà Nội
phigia.com
RE: ta xi civic

Trích đoạn: cuongvitinh

Trích đoạn: civic

Chắc chắn 1 điều là Honda k bao giờ bán xe cho các hãng taxi. vì nó làm hỏng hình ảnh của Honda (cái này là quy định toàn cầu). Còn vụ người ta tự mua xe về cho vô HTX để chạy thì k biết xử sao nữa... chắc phải quy định trong hợp đông mua xe quá :D
kính bác thanh3e : bác đọc thử đi !
Em đọc rồi mà bác! Nhưng quan trọng là nguồn tin bác ạ!!! Các từ em để trong ngoặc là trích dẫn từ báo điện tử sang thôi. Theo bác thì bài của bác Civic là đúng 100%?
Không lẽ bác Civic là phát ngôn viên của "Hon da Toàn cầu"? Ủa pua tủng à.. à..

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: thanh3e
Em đọc rồi mà bác! Nhưng quan trọng là nguồn tin bác ạ!!! Các từ em để trong ngoặc là trích dẫn từ báo điện tử sang thôi. Theo bác thì bài của bác Civic là đúng 100%?
Không lẽ bác Civic là phát ngôn viên của "Hon da Toàn cầu"? Ủa pua tủng à.. à..
không phải vậy bác ạ ! các thông tin bác trích dẫn từ báo chí thì cũng rứa thôi !
trong 4r cũng có người là phóng viên đấy bác ạ !

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Ôi dào, theo e nghĩ thì cách kinh doanh của To vẫn là số 1. Sản xuất xe giá rẻ để làm taxi có sao đâu, cơ bản là bán được hàng, kiếm được nhiều lợi nhuận. Ra đường mà cứ thấy nhiều người đi xe của hãng mình là thích rồi. Hàng năm lại có đợt thống kê số lượng xe bán ra mà thấy mình có mặt trong Top ten là thích rồi.

Nhưng có khi thằng Honda nó ăn lãi nhiều ở xe máy rồi nên với ô tô nó làm việc kiểu khác người một tý cho nó gọi là "Có cá tính"

Thôi mặc kệ, chính sách của bọn nó thế nào mà dân ta có lợi thì cũng sẽ được ủng hộ thôi.

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Theo em thì dân ta lợi quái gì được khi còn ông Tổ VAMA :mad::mad::mad:, mịa nó cũng là người VN với nhau mà toàn bắt tay làm lợi cho tụi phò-ren không ah [:'(][:'(][:'(][:'(][:'(]

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

hehehe, đau nhất là mấy thằng Việt gian đi tư vấn cho bọn pho-rèn ép giá anh em pho-rum :)

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

- Nói về taxi , em chưa thấy em nào qua được mini cab ở anh. Xe này thiết kết chuyên dụng cho taxi , có khoang hành khách và tài xế riêng biệt rất an toàn cho tài xế. Xe chạy máy đầu nên rất tiết kiệm nguyên liệu.

Last edited by a moderator: