Hạng B2
19/2/20
460
458
63
Chào các bác, sau một thời gian đắn đo cân nhắc tìm đất xây nhà, em nghĩ với mức tài chính 4,5 tỉ thì mua các khu dân cư dọc trục Liên Phường để ở là phù hợp hơn cả. Tuy nhiên, trục Liên Phường cũng có nhiều khu dân cư, mỗi khu có ưu khuyết điểm riêng, nên em cũng hơi rối. Nay lên đây nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ giúp, xem với mức tài chính tầm 4,5 tỉ thì nên mua đất nền khu nào để an cư là tốt nhất. Em có một số tiêu chí như sau:

• Đất có sổ riêng, chồng tiền sang tên, ra sổ được ngay.
  • Không ngập nước
  • Không vướng mắc gì về pháp lý, quy hoạch

Nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp ạ. Xin cám ơn các bác nhiều!

• Love
Reactions: 118 Âm Binh
Hạng C
27/6/15
983
5.136
93
35
Chào các bác, sau một thời gian đắn đo cân nhắc tìm đất xây nhà, em nghĩ với mức tài chính 4,5 tỉ thì mua các khu dân cư dọc trục Liên Phường để ở là phù hợp hơn cả. Tuy nhiên, trục Liên Phường cũng có nhiều khu dân cư, mỗi khu có ưu khuyết điểm riêng, nên em cũng hơi rối. Nay lên đây nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ giúp, xem với mức tài chính tầm 4,5 tỉ thì nên mua đất nền khu nào để an cư là tốt nhất. Em có một số tiêu chí như sau:

• Không ngập nước

Check IB đi bác :)

• Love
Tập Lái
18/11/17
43
49
18
sở vhtt 90m dưới 4t4 nhưng ít người ở, nếu bác thích khu vắng vẻ thì vhtt ổn vì chưa nhiều nhà xây.
Nam Long 90m khoảng dưới 5t, đông đúc, đủ hàng quán, gần trung tâm hơn chút.

Nếu bác cố đc Nam Long thì tốt, còn ko mình có lô sở vhtt đường 12m, rất gần BOT và Liên Phường, bác inbox nếu có nhu cầu nhé.

• Không ngập nước

• Love
Hạng B2
5/12/13
177
1.009
93
Em có 2 nền, 1 nền sở VH 4.3 tỏi hơi buồn, vắng vẻ, hoặc 90m2 Nam Long đông đúc, nhộn nhịp hơn, dân cư hiện hữu kinh doanh được giá 4.8 tỏi, bác quan tâm 2 kv này ib em nhé
cho thong tin Nam long được không Bác

• Love